Wernery G Kapinga
JF-Expert Member
- Feb 2, 2012
- 381
- 131
Wataalamu habarini.
Mimi ni mwalimu naomba msaada Wa kupata ramani ya Africa mashariki ili nikatumie katika kuandaa mtihani. Yaani kale karamani nikikapata naweza kukapanua na kujaza vikorombwezo ninavyohitaji. Mwenye nako Tafadhali wernerykapinga97@mail.com
Tafadhali sana Mimi ni Mtanzania mwenzenu.
Mimi ni mwalimu naomba msaada Wa kupata ramani ya Africa mashariki ili nikatumie katika kuandaa mtihani. Yaani kale karamani nikikapata naweza kukapanua na kujaza vikorombwezo ninavyohitaji. Mwenye nako Tafadhali wernerykapinga97@mail.com
Tafadhali sana Mimi ni Mtanzania mwenzenu.