Msaada wa laptop inayokaa na chaji

Msaada wa laptop inayokaa na chaji

Olsea

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Posts
473
Reaction score
297
Habari zenu wakuu?nilikua ninaomba kwa yeyote anayefamu ni aina gani ya laptop ukinunua mpya huwa ina uwezo wa kukaa na chaji kwa muda mrefu,naombeni ushauri please kwani nimefikilia kununua dell latitude notebook e6400 na nimejaribu ku google inasemekana inapiga hadi 19hours je,ya kweli haya?nitashukuru sana kwa mawazo yenu
 
Hayo masaa huwa yanahesabiwa laptop ikiwa standby hivyo ukweli ni kwamba inategemea matumizi yako, kwa mfano kama umeweka cd na unaangalia movie hata saa1 linaweza lisifike.
 
mkuu ili laptop ikae na charge inabidi mambo haya yawepo.

1. Iwe na processor ndogo
2. Ufanye mambo light kama vile kusoma uache mambo heavy kama kuingia internet.
3. Ueke os light kama windows 8


mi kwa experience yangu processor ndogo then still powerfull ni amd e350

laptop yangu ya kusomea inarun hio processor ni ndogo haikubali vitu vikubwa kama video editing lakini vitu vya kawaida kama photoshop ipo fresh

-ilipokua na windows 7 ilkua inakaa 6hours
-sasa hivi windows 8 inakaa masaa 7 hadi 8.

Ni lenovo g575 nikipata mda mkuu ntazilist laptop za design hii
 
mkuu ili laptop ikae na charge inabidi mambo haya yawepo. 1. Iwe na processor ndogo 2. Ufanye mambo light kama vile kusoma uache mambo heavy kama kuingia internet. 3. Ueke os light kama windows 8 mi kwa experience yangu processor ndogo then still powerfull ni amd e350 laptop yangu ya kusomea inarun hio processor ni ndogo haikubali vitu vikubwa kama video editing lakini vitu vya kawaida kama photoshop ipo fresh -ilipokua na windows 7 ilkua inakaa 6hours -sasa hivi windows 8 inakaa masaa 7 hadi 8. Ni lenovo g575 nikipata mda mkuu ntazilist laptop za design hii
samahani mkuu,unaweza kunidokezea specification zake na bei na wapi naweza pata kwa bei hiyo?
 
Back
Top Bottom