Msaada wa kuunganishwa na super sports.

Msaada wa kuunganishwa na super sports.

Joined
Jul 20, 2011
Posts
13
Reaction score
1
Wakuu habari zenu, naombeni maelekezo utaratibu wa kuunganishiwa chanels za super sports kwani mi naish kijijini nataka kufanya biasha ya kuonesha michezo
ahsanteni
 
nenda kwenye ofisi za dstv au wakala wao, nadhani wapo karibu kila mkoa
 
kama unataka kwa ajili ya kuonesha mpira itakubidi ulipie 185000 per month na iliuweze kuonesha mpira zaidi ya mmoja itabidi ununue decoder nyingine kwani zile duo walishazitoa kwa walle wanaoonesha mpira wanaona wanapata hela zaidi yao dstv..
 
Back
Top Bottom