Msaada wa kurudisha meseji nilizofuta

Msaada wa kurudisha meseji nilizofuta

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Posts
1,007
Reaction score
306
Nimefuta meseji za malipo yaliyofanyika kwa njia ya M-Pesa wakati nanunua mzigo wa duka muuzaji amesema pesa hajaiona kwa anayeifahamu njia ya kurudisha msaada Tafadhali[emoji31] [emoji30]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pigs customer care au nenda ktk ofisi za voda ukiwa na askari pmj na RB Namba.
Voda wakiona kua umesharipot kituo cha polis watachokifanya ni Ku PRINT OUT STATEMENT YAKO YOTE YA MIAMALA YA MPESA,,ulizotuma na ulizotumiwa

Sent from Calculator Phone vesion007
 
Back
Top Bottom