Msaada wa kupata chuo cha kusoma bila kupitia NACTE


K

kilama

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
1,932
Likes
1,009
Points
280
Age
39
K

kilama

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
1,932 1,009 280
Wakuu habarini za asubuhi...!!!

Nina shida ya kupata chuo cha afya au ualimu kwa ngazi ya cheti. Matokeo ni div four point 27, nina F ya Physics, D ya Chemistry na C ya Biology. Nilitaka kupitia NACTE ila muda wa maombi umekwisha kwa maana wamefunga. Kwa hiyo naombeni msaada wa muongozo wowote.

Asanteni sana...!!!
 
M

Meinraldm

Senior Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
152
Likes
33
Points
45
M

Meinraldm

Senior Member
Joined Sep 1, 2015
152 33 45
Hakuna Chuo hapo reseat kwanza.
 
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
1,244
Likes
1,337
Points
280
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
1,244 1,337 280
Wakuu habarini za asubuhi...!!!

Nina shida ya kupata chuo cha afya au ualimu kwa ngazi ya cheti. Matokeo ni div four point 27, nina F ya Physics, D ya Chemistry na C ya Biology. Nilitaka kupitia NACTE ila muda wa maombi umekwisha kwa maana wamefunga. Kwa hiyo naombeni msaada wa muongozo wowote.

Asanteni sana...!!!
F ya physics imekuharibia.
 
buffaro89

buffaro89

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
583
Likes
359
Points
80
buffaro89

buffaro89

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2016
583 359 80
Wakuu habarini za asubuhi...!!!

Nina shida ya kupata chuo cha afya au ualimu kwa ngazi ya cheti. Matokeo ni div four point 27, nina F ya Physics, D ya Chemistry na C ya Biology. Nilitaka kupitia NACTE ila muda wa maombi umekwisha kwa maana wamefunga. Kwa hiyo naombeni msaada wa muongozo wowote.

Asanteni sana...!!!
Hayo mengine vipi mbona hujaelezea!
 
mensaah

mensaah

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2016
Messages
970
Likes
1,313
Points
180
Age
31
mensaah

mensaah

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2016
970 1,313 180
Mkuu huwezi pata chuo chochote ambacho kiko chini ya NACTE cha afya kama una F kati ya masomo hayo matatu yaan Biology, physics or chemistry
 
E

evaristar

New Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
4
Likes
5
Points
5
Age
48
E

evaristar

New Member
Joined Nov 23, 2016
4 5 5
Usikate tamaa, tafuta D ya physics then mambo yataenda vizuri.
 
shalet

shalet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,945
Likes
2,043
Points
280
shalet

shalet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,945 2,043 280
F ya physics manake huendi popote. Kwa lugha rahisi hata NACTE wakiruhusu tena usajili huwezi kupata.
 
M

mafuta

Member
Joined
Nov 12, 2014
Messages
45
Likes
12
Points
15
Age
32
M

mafuta

Member
Joined Nov 12, 2014
45 12 15
Njoo vyuo vya maendeleo ya wananchi usome masomo ya ufundi kama Electrical, ujenzi, uselemala pamoja na Engineer ing science ,Engineering mathematics na etc
 
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,152
Likes
2,188
Points
280
babumapunda

babumapunda

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,152 2,188 280
F ya physics husomi afya
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,741
Likes
1,436
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,741 1,436 280
Kama unataka chuo kisichosajiliwa sawa
 

Forum statistics

Threads 1,274,159
Members 490,601
Posts 30,503,081