Msaada wa kupata block ya engine ya Isuzu 4HG1

Msaada wa kupata block ya engine ya Isuzu 4HG1

Mkwai

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Posts
306
Reaction score
96
Nawasalim,
Nahitaji block ya engine ya Isuzu 4HG1. Kwa mafundi magari, au yeyote mwenye nayo au ambaye anaweza kunisaidia kuipata tafadhari msaada. Iwe nzuri ambayo haijawahi kuchongwa.
 
Nawasalim,
Nahitaji block ya engine ya Isuzu 4HG1. Kwa mafundi magari, au yeyote mwenye nayo au ambaye anaweza kunisaidia kuipata tafadhari msaada. Iwe nzuri ambayo haijawahi kuchongwa.
ulishapata mkuu?
 
Ndiyo; nilipata. Shukrani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom