Msaada wa kumpata huyu jamaa yangu ambaye hapokei simu

Msaada wa kumpata huyu jamaa yangu ambaye hapokei simu

Tata ya bana

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Posts
304
Reaction score
369
Kuna MTU nilikuwa nawasiliana naye kipindi cha nyuma miaka mitatu iliyopita, ila sasa hapokei simu wala kujibu meseji!!! Hata namba ngeni hapokei!!! Nimeangalia usajili wake bado ni wake. Namba yake inaita masaa 24, simdai wala hanidai je wajuzi wa mtandao mnaniambiaje? NB namtafuta huyu MTU kwa sababu alikuwa msaada kwenye mashamba Yangu.
 
Means hata ukiandika SMS hakujibu?
Kuna MTU nilikuwa nawasiliana naye kipindi cha nyuma miaka mitatu iliyopita,ila ss hapokei simu wala kujibu meseji!!!hata namba ngeni hapokei!!!nimeangalia usajili wake bado ni wake.namba yake inaita masaa 24,simdai wala hanidai je wajuzi wa mtandao mnaniambiaje?NB namtafuta huyu MTU kwa sababu alikuwa msaada kwenye mashamba Yangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ya
Kuna MTU nilikuwa nawasiliana naye kipindi cha nyuma miaka mitatu iliyopita,ila ss hapokei simu wala kujibu meseji!!!hata namba ngeni hapokei!!!nimeangalia usajili wake bado ni wake.namba yake inaita masaa 24,simdai wala hanidai je wajuzi wa mtandao mnaniambiaje?NB namtafuta huyu MTU kwa sababu alikuwa msaada kwenye mashamba Yangu.
ni huyu MTU namtafuta kwa interval,baada ya kama wiki kwa namba ngeni hapokei!!!
 
Inawezekana anatumia namba nyingine na hiyo line ipo kwenye modem au router, hawezi kuona ikiita. Ila pia inawezekana anadaiwa au kuna watu/mtu hataki kuwasiliana nao hivyo kaamua hapokei namba ngeni, kama namba yako aliipoteza ina maana kwake ni mpya ndio maana hapokei.
Pole sana, jaribu kutafuta njia nyingine pia endelea kumtumia message kumkumbusha wewe ni nani
 
Inawezekana anatumia namba nyingine na hiyo line ipo kwenye modem au router, hawezi kuona ikiita. Ila pia inawezekana anadaiwa au kuna watu/mtu hataki kuwasiliana nao hivyo kaamua hapokei namba ngeni, kama namba yako aliipoteza ina maana kwake ni mpya ndio maana hapokei.
Pole sana, jaribu kutafuta njia nyingine pia endelea kumtumia message kumkumbusha wewe ni nani
Sante mkuu.Nina swali HV line ikiwa kwa modem ukiipigia inaita??
 
Tuma msg jitambulishe tu ila napo hapo kama ikishindikana basi huitajiki kwenye maisha ya watu
 
Kuna MTU nilikuwa nawasiliana naye kipindi cha nyuma miaka mitatu iliyopita,ila ss hapokei simu wala kujibu meseji!!!hata namba ngeni hapokei!!!nimeangalia usajili wake bado ni wake.namba yake inaita masaa 24,simdai wala hanidai je wajuzi wa mtandao mnaniambiaje?NB namtafuta huyu MTU kwa sababu alikuwa msaada kwenye mashamba Yangu.
Ujue amechoka kuendelea kuwa msaaada kwenye maisha yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom