Msaada wa kuhusu uhamisho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kuhusu uhamisho

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kasinge, Aug 31, 2016.

  1. k

    kasinge JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2016
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,262
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Habari wanajukwaa. Mimi ni mwalimu wa sekondari ambaye kwa sasa niko likozo ya masomo. Je kuna utaratibu wa mtu aliyeko masomoni kuweza kuhama kituo cha kazi akiwa bado na likizo ya masomo? Nataka kuhamia wilaya nyingine ila mkoa ule ule.
    Ahsanteni.
     
  2. sammy255

    sammy255 Senior Member

    #2
    Sep 2, 2016
    Joined: Aug 28, 2016
    Messages: 120
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mkuu iyo process nadhan unaweza kuifany vzur ukiwa tayar umeshamaliza likizo yako ya masomo ila kidog inachukua muda
     
  3. B

    Bacary Superior JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2016
    Joined: Jul 3, 2014
    Messages: 3,638
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    rudi kazini
     
  4. mtei msomi

    mtei msomi Member

    #4
    Sep 4, 2016
    Joined: Jul 30, 2016
    Messages: 16
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    We nenda ktk ofs ya mkurgnz wako watakupa taarfa dahh cyo kila kitu lzm uulize mana hapa utapotoshwa
     
  5. kkkt

    kkkt JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2016
    Joined: Nov 22, 2014
    Messages: 260
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni kweli
     
  6. mwakasongoro

    mwakasongoro Member

    #6
    Sep 5, 2016
    Joined: Aug 4, 2016
    Messages: 51
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Kisheria hadi urudi kazini kwanza
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...