Msaada wa kuhusu ucc | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kuhusu ucc

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NGOGO CHINAVACH, Nov 1, 2011.

  1. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 654
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    WanaJF kuna mdogo wangu amemaliza form four sasa kipindi hiki anasubiri matokeo niliona ni bora akapige short course pale UCC ila sijajua ni course gani nzuri amabayo itamsaidia maishani kwake, msingi wa computer anajua i.e kutumia appliactions, kurun program!!!!!NAOMBA KUJUZWA NI SHORT COURSE GANI NZURI
     
  2. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Logg on and logg off computer inaelekea dogo haelewi hili!
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,542
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    watu wengine bwana!!! Nenda pale upate information au tembelea website yao. Ebo.
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    fungua web yao mdau. Wameandika kila kitu.
     
  5. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Sasa kosa lake ni kuuliza au?? Kuwa mstaarabu, kama hukuwa na la kumshauri ungeufyata tu. Grow the f*k up
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,756
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kama anajua applications za computer basi sio lazima akasome ucc may be kama ana interest ya kuwa professional wa computer,ila kwa ushauri angeenda kusoma masomo ya combination alioichagua ili akianza kidato cha tano mambo yawe ya kawaida na atajiakikishia kufaulu vizuri.
     
Loading...