Msaada wa Kubadilika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Kubadilika

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Polonium210, Nov 24, 2011.

  1. Polonium210

    Polonium210 Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Muda Mrefu nimekuwa nikitumika kuua wale wote wenye mitizamo tofauti na Watawala wa Dunia. Nimeamua kuongoka naombeni Mniombee ili Badala ya Kutumika Kutoa Uhai wa Viumbo visivyo na Hatia basi nitumike Kutokomeza Wizi, Dhuluma, Ufisadi na Kila aina ya Ushenzi

    Asanteni
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,337
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,337
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ukifanikiwa itakuwa vizuri.
     
  4. Polonium210

    Polonium210 Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana ndugu
     
  5. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umeua wangapi....nani alikutuma?
     
  6. C

    Chifu kamaliza Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama umeshatubu na umekiri kuwa uliyokuwa unafanya siyo sahihi nijambo la kumshukru mungu tunakukaribisha jf lkn usije ukawa na tabia kama ya kinyonga.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Karibu Jf
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mdau inaonekana ulikuwa na mtizamo mkali kama sumu ya jina lako.
    Karibu ktk ID ingine ukifanikiwa mdau.
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    We ni gamba au gwanda?
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole na karibu humu upunguze sresi!!
     
  11. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Karibu JF tujenge Tanzania yetu tunayoitaka.
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh!! Hakikisha kwanza wamekuscan kabla hujaingia!
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    karibu sana JF...
     
  14. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vp Mbona Mnamkaribisha Hy jamaa humu JF?! Wakati amesema ameamua "KUONGOKA" Manake ANATUDANGANYA na SISI..Au Mi ndo Sijamuelewa!?
     
  15. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "Kuua wenye mtizamo tofauti na watawala"? Duh! Sasa humu si ndo utaua wengi?
     
  16. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sana.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    karibu kwa ID nyingine mkuu ya 1 si ndo ile ya naniliu
     
  18. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu. Nitakukumbuka katika sala zangu na nina hakika Mungu atakubadilisha kwa sababu yeye ndiye muweza vyote na hakuna kinachoshindikana kwake
     
Loading...