Msaada wa kuaply upya NACTE

Alexander McQueen

Senior Member
Aug 30, 2016
184
225
Ndugu ikiwa mtu aliomba ualimu s/msingi kupitia nacte akachaguliwa lakini akashindwa kuripoti lakini anataka kuaply upya mwaka huu afanyeje?
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
7,000
2,000
Ingia kwenye system omba kama kuna tatizo utaanzia hapo. Sidhani kama watatumia data ya mwaka wa jana kwani mfumo wa udahili umebadilika mwaka huu. Jaribu mapema ili kama kuna tatizo ulielewe mapema!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom