Msaada wa kitaalam wa laptop


T

TRANQUILITIST

Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
84
Likes
2
Points
15
Age
35
T

TRANQUILITIST

Member
Joined Oct 28, 2012
84 2 15
Mwenye maujuzi naomb anisaidie. Nimezima laptop bila kufuata mtiririko, sasa kila nikiwasha hainiletei programs/windows. Nifanyeje?
 
J

jnrmasse

Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
19
Likes
0
Points
3
Age
28
J

jnrmasse

Member
Joined Oct 6, 2012
19 0 3
Eleza zaidi aina ya laptop na operating system unayotumia
 

Forum statistics

Threads 1,264,257
Members 486,220
Posts 30,177,559