Msaada wa kisheria

Palanka Watonga

Palanka Watonga

New Member
Joined
Aug 21, 2019
Messages
3
Points
45
Palanka Watonga

Palanka Watonga

New Member
Joined Aug 21, 2019
3 45
Ndugu wanajamvi. Kuna mfanyakazi mwenzangu ambae ni Dereva alipata Ajari mwezi mmoja uliopita. Baada ya taratibu Za kipolisi kukamilika suala hilo lilienda mahakamani lakini Yule bwana alikuwa anaendelea kurupoti kazini. Sasa akawa anashindwa kuendelelea na majukumu yake kwa kuwa Leseni ya Udereva imeshikiliwa na kituo Fulani cha Polisi wilaya ya Kilosa-Morogoro. Akawaomba Polisi wampe Leseni wakamwambia akiombe mahakama itoe ridhaa ya kupewa Leseni. Mahakama ikakubali ikamuandikia barua ambayo ilienda Polisi ili apewe Leseni lakini cha ajabu Polisi wanampiga Danadana nenda kwa huyu nenda kwa Yule tangu tarehe 20/8 hajapewa Leseni na kazini kwake wamempa siku 7 tu awe amepata Leseni la sivyo watamfukuza Kazi. Ajari aliyoipata haikusababisha majeruhi wala maafa ni Damage ya Gari. Na Huyo mtu ana fanya Kazi kwenye Moja ya Miradi mkubwa tu wa serikali.

Wataalamu wa sheria au wale mnaojua taratibu Za kimahakama na kipolisi tusaidieni tufanye nini ili kuokoa Kazi ya huyu mtanzania mwenzetu. Ila kutoa kutoa kitu kidogo ili apewe Leseni amekataa.

Regard
P. Watonga
 
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
8,049
Points
2,000
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
8,049 2,000
Tafsiri ya neno danadana ni rushwa.Aongee nao vizuri wakae chemba
 
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
3,558
Points
2,000
joshydama

joshydama

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
3,558 2,000
Ndugu wanajamvi. Kuna mfanyakazi mwenzangu ambae ni Dereva alipata Ajari mwezi mmoja uliopita. Baada ya taratibu Za kipolisi kukamilika suala hilo lilienda mahakamani lakini Yule bwana alikuwa anaendelea kurupoti kazini. Sasa akawa anashindwa kuendelelea na majukumu yake kwa kuwa Leseni ya Udereva imeshikiliwa na kituo Fulani cha Polisi wilaya ya Kilosa-Morogoro. Akawaomba Polisi wampe Leseni wakamwambia akiombe mahakama itoe ridhaa ya kupewa Leseni. Mahakama ikakubali ikamuandikia barua ambayo ilienda Polisi ili apewe Leseni lakini cha ajabu Polisi wanampiga Danadana nenda kwa huyu nenda kwa Yule tangu tarehe 20/8 hajapewa Leseni na kazini kwake wamempa siku 7 tu awe amepata Leseni la sivyo watamfukuza Kazi. Ajari aliyoipata haikusababisha majeruhi wala maafa ni Damage ya Gari. Na Huyo mtu ana fanya Kazi kwenye Moja ya Miradi mkubwa tu wa serikali.

Wataalamu wa sheria au wale mnaojua taratibu Za kimahakama na kipolisi tusaidieni tufanye nini ili kuokoa Kazi ya huyu mtanzania mwenzetu. Ila kutoa kutoa kitu kidogo ili apewe Leseni amekataa.

Regard
P. Watonga
Nenda kwenye ofsi za Mawakili huko kilosa/ Morogoro mjini ulipie consultation fee then utapewa ushauri wa kisheria. THERE IS NO FREE IN LEGAL PROFESSION.

LEGAL ADVICE IS NOT OFFERED FOR FREE.
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,852
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,852 2,000
Nenda kwa wakili, afungue shitaka dhidi ya OCD kwa certificate of urgency. Atafile chamber summons na affidavit.

Vinginevyo:
1) Toa rushwa.
2) Muone OCD kisha RPC.
3) in extremity nenda TAKUKURU.
 
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,638
Points
2,000
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,638 2,000
Nenda kwa wakili, afungue shitaka dhidi ya OCD kwa certificate of urgency. Atafile chamber summons na affidavit.

Vinginevyo:

1) Toa rushwa.
2) Muone OCD kisha RPC.
3) in extremity nenda TAKUKURU.
Yanini kuhangaika kote huko? Leo aende kumwona tajiri yao (au mwakilishi wake) na kesho Jumatatu jipu litakuwa limeiva na kupasuka...pale wamezoea sana na nafikiri ni ajali au kesi iliyotokea Mikumi Mikumi huko ambao hupeleka baadhi ya kesi zao za traffic Kilosa mjini/Wilayani
 
Palanka Watonga

Palanka Watonga

New Member
Joined
Aug 21, 2019
Messages
3
Points
45
Palanka Watonga

Palanka Watonga

New Member
Joined Aug 21, 2019
3 45
Nenda kwa wakili, afungue shitaka dhidi ya OCD kwa certificate of urgency. Atafile chamber summons na affidavit.

Vinginevyo:
1) Toa rushwa.
2) Muone OCD kisha RPC.
3) in extremity nenda TAKUKURU.
Asante kwa ushauri nitaufanyia Kazi.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,159
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,159 2,000
Ajiongeze... wanachotaka ni pesa...


Cc: mahondaw
 
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
798
Points
1,000
Mina cute

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
798 1,000
Ndugu wanajamvi. Kuna mfanyakazi mwenzangu ambae ni Dereva alipata Ajari mwezi mmoja uliopita. Baada ya taratibu Za kipolisi kukamilika suala hilo lilienda mahakamani lakini Yule bwana alikuwa anaendelea kurupoti kazini. Sasa akawa anashindwa kuendelelea na majukumu yake kwa kuwa Leseni ya Udereva imeshikiliwa na kituo Fulani cha Polisi wilaya ya Kilosa-Morogoro. Akawaomba Polisi wampe Leseni wakamwambia akiombe mahakama itoe ridhaa ya kupewa Leseni. Mahakama ikakubali ikamuandikia barua ambayo ilienda Polisi ili apewe Leseni lakini cha ajabu Polisi wanampiga Danadana nenda kwa huyu nenda kwa Yule tangu tarehe 20/8 hajapewa Leseni na kazini kwake wamempa siku 7 tu awe amepata Leseni la sivyo watamfukuza Kazi. Ajari aliyoipata haikusababisha majeruhi wala maafa ni Damage ya Gari. Na Huyo mtu ana fanya Kazi kwenye Moja ya Miradi mkubwa tu wa serikali.

Wataalamu wa sheria au wale mnaojua taratibu Za kimahakama na kipolisi tusaidieni tufanye nini ili kuokoa Kazi ya huyu mtanzania mwenzetu. Ila kutoa kutoa kitu kidogo ili apewe Leseni amekataa.

Regard
P. Watonga
Polisi wengi wana roho mbaya, awape tu hela kidogo,wanataka rushwa hao , au akatoe taarifa kituo kingine cha polisi kuwa leseni imepotea then atapewa Loss report ambayo ataenda nayo mamlaka inayotoa leseni ili apewe nyingine nadhani labda,
 
S

softG

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
1,284
Points
2,000
S

softG

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
1,284 2,000
Nenda TAKUKURU chukua za moto ukawashikishe huko Magubike
 
miss_blossom

miss_blossom

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,501
Points
2,000
miss_blossom

miss_blossom

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,501 2,000
Polisi wengi wana roho mbaya, awape tu hela kidogo,wanataka rushwa hao , au akatoe taarifa kituo kingine cha polisi kuwa leseni imepotea then atapewa Loss report ambayo ataenda nayo mamlaka inayotoa leseni ili apewe nyingine nadhani labda,
Akiomba loss report maana yake anaenda kulipia upya leseni. Na sasa ni 75k
 

Forum statistics

Threads 1,336,573
Members 512,661
Posts 32,543,979
Top