hivi inaweza mtoto kuwa na majina mawili tu na asiwe na surname. sheria za tanzania zinasemaje? yaani lets say mtoto anaitwa jacob ww unaitwa ladislaus surname massawe. je mtoto anaweza kuitwa jacob ladislaus tu.
msaada wadau
hivi inaweza mtoto kuwa na majina mawili tu na asiwe na surname. sheria za tanzania zinasemaje? yaani lets say mtoto anaitwa jacob ww unaitwa ladislaus surname massawe. je mtoto anaweza kuitwa jacob ladislaus tu.
msaada wadau
Kwani kwenye cheti cha kuzaliwa jina la baba wa mtoto linasomekaje? Anaweza kuandika apendavyo lakini in reference kwa jina la baba katika cheti cha kuzaliwa, kama atachukua moja ama yote ni hiari.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.