• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

MSAADA WA KIMAWAZO WANA JF

Mzalendo Imara

Mzalendo Imara

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
6
Points
45
Mzalendo Imara

Mzalendo Imara

Member
Joined Feb 17, 2019
6 45
Nahitaji kujiendeleza but baada ya kuleta vigezo kusoma degree ni kuanzia GPA 3 na mimi nina 2.9 nimekosa vigezo nahitaji ushauri wenu nifanyeje nawasilisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Le ngosha

Le ngosha

Senior Member
Joined
Aug 1, 2018
Messages
107
Points
225
Le ngosha

Le ngosha

Senior Member
Joined Aug 1, 2018
107 225
Jiunge program maalum ya open university ambayo ni maalum kwa wenye sifa punguf then baada ya miez kadhaa ukifaulu kikamilifu unaweza kuendelea na masomo ya chuo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,406,202
Members 532,237
Posts 34,508,418
Top