Msaada wa hili jambo tafadhali


A

artesunate

Member
Joined
Mar 20, 2016
Messages
6
Likes
0
Points
3
A

artesunate

Member
Joined Mar 20, 2016
6 0 3
Salam wanaJF,

Naamini mpo wazima, tafadhali naomba kubadilisha mawazo na nyie labda akili yangu itatulia. Mimi natokea katika familia ya ndoa za mitaala....mama angu ni mke mdogo lakini pia kunabimkubwa 2meishi kawaida wakati baba mzima, lakin kipindi baba alivoanza kuumwa ndipo tatizo lilianza ghafla ndugu wote ukoo wa baba wakawa wanatuchukia na wakaja kumchukua baba nyumbani wakampeleka kwa ma mkubwa ameugua sana lakin mungu akampenda zaidi baada ya kifo cha baba nashindwa kujua nini tatizo bado ndugu wanatuchukia familia ndogo na mbaya zaid hata nikikutana na bamdogo yaan wadogo zake baba na shangazi hawaitikii salaam kias kwamba tunajiskia vibaya asa nashindwa kuchukua maamuzi kwamba ntakuwaje mbali na hawa ndugu na si bado ni vijana wadogo ambao tunahitaji uwepo wa hawa ndugu.

Na chaajabu familia ya bi mkubwa wao wanapatana afu wale ni watu wazima,tumejaribu kufanya utafit labda tujue tatizo lakn hatujabain kujua....asa mi najiuliza kwan c watoto tunakosa gan au ndo familia za mitaala zipo hivi?

Mawazo yenu tafadhali.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Tafuteni wazee wa ukoo wazungumze wayamalize.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,553
Likes
6,660
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,553 6,660 280
Muulize vizuri mama labda anajua tatizo ni nini mpaka wote msikubalike huko.
 

Forum statistics

Threads 1,273,878
Members 490,535
Posts 30,494,804