Msaada wa haraka wakuu.


L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
857
Points
500
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
857 500
Mama yangu ana uvimbe usio na maumivu kwenye ziwa lake.hospitali wanasema hormone imbalance. Jamani naogopa sana nisaidieni inaweza kuwa nini? Nipo arusha nataka nianze kumtibia nianze wapi?
 
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,805
Points
2,000
Age
32
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,805 2,000
Pole kwa mshituko huo, jaribuni kwenye hospitali kubwa zaidi yenye vifaa na wataalamu zaidi, vinginevyo zidi kuzingatia ushauri wa madaktari!
 
mrsleo

mrsleo

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2014
Messages
1,955
Points
2,000
mrsleo

mrsleo

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2014
1,955 2,000
me nakushauri kuhangaika hospitalini mana humu sizani kama utapata jibu la uhakika, kama hospitali uliyompeleka hujaridhika na majibu, nenda nyingine na nyingine mpaka ujiridhishe na majibu yao njoo hata huku dar
 

Forum statistics

Threads 1,283,430
Members 493,679
Posts 30,789,110
Top