Msaada wa haraka unahitajika


M

Milton Mponda

Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
7
Points
0
Age
39
M

Milton Mponda

Member
Joined Apr 5, 2011
7 0
Mambo vipi wanajamii,

Mi mwenzenu nasumbuliwa na malaria mara kwa mara na haya madawa ya hospital hayanisaidii,kifupi huwa siponi kiasi kwamba najua itakuwa ndo hiyo malaria sugu.sasa kama mtanisaidia kupata dawa ya mitishamba itakuwa mmenipa msaada mkibwa sana.

Please help!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Pole sana mkuu, waja wataalamu
 
michosho

michosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
492
Points
500
Age
7
michosho

michosho

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
492 500
tumia vitunguu swaumu kwa siku 3 mfululizo ukitafuna punje zisizo pungu 10 na kisha kunywa maji kuazia lita2 kwa siku kwa muda huo wa siku tatu.hakika utapona.Ili kuondoa harufu ya vitunguu swaumu mdomoni tafuna kipande cha limao bila kumenya na maganda yake kisha uongezee na ndizi mbivu,harufu itakwisha.
pole kwa kuangaika kwa muda mrufu hata mie niliwai kusumbuliwa kwa muda mrefu,baada ya kupata hiyo tiba ni mwaka wa 5 sijawahi kuugua malaria kitu ambacho kabla ya hapo nilikua kwa mwaka naugua malaria mara 4 hadi 5.
 
M

Milton Mponda

Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
7
Points
0
Age
39
M

Milton Mponda

Member
Joined Apr 5, 2011
7 0
asante kwa ushauri
ila hizo punje unatafuna kwa mara moja au inakuwaje?
 
M

Milton Mponda

Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
7
Points
0
Age
39
M

Milton Mponda

Member
Joined Apr 5, 2011
7 0
asante kwa ushauri
hizo punje unatafuna kwa mara moja au inakuwaje?


tumia vitunguu swaumu kwa siku 3 mfululizo ukitafuna punje zisizo pungu 10 na kisha kunywa maji kuazia lita2 kwa siku kwa muda huo wa siku tatu.hakika utapona.Ili kuondoa harufu ya vitunguu swaumu mdomoni tafuna kipande cha limao bila kumenya na maganda yake kisha uongezee na ndizi mbivu,harufu itakwisha.
pole kwa kuangaika kwa muda mrufu hata mie niliwai kusumbuliwa kwa muda mrefu,baada ya kupata hiyo tiba ni mwaka wa 5 sijawahi kuugua malaria kitu ambacho kabla ya hapo nilikua kwa mwaka naugua malaria mara 4 hadi 5.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,691
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,691 2,000
Na mimi nilishawahi kupata hiyo shida, ila ilikuwa baada ya kuishi malaria free zone kwa muda mrefu.

Cha muhimu nilishauriwa ni boost immunity yangu kwa kula matunda, mboga za majani na kupumzika. Pili niliambiwa napewa under dose. Muulize dr wako uhusiano kati ya dose anayokupa na uzito wa mwili wako. Tatu, hakikisha unazuia maambukizi mapya. Tembea na anti moskwito lotion, au kama ni mwanaume kuna patches za safe sleep, ziko slim in a packet unaweza kuweka mfukoni tu. Ukiwa nje usiku unajibandika kwenye ngozi kama plasta.
 
M

MAPINDUZI75

Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
47
Points
95
M

MAPINDUZI75

Member
Joined Feb 5, 2011
47 95
Tumia Mshana mwana - Inapatikana pale Ubungo Plaza kama uko DSM!






mambo vipi wanajamii
mi mwenzenu nasumbuliwa na malaria mara kwa mara na haya madawa ya hospital hayanisaidii,kifupi huwa siponi kiasi kwamba najua itakuwa ndo hiyo malaria sugu.sasa kama mtanisaidia kupata dawa ya mitishamba itakuwa mmenipa msaada mkibwa sana.
please help!
 
Pelham 1

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
556
Points
225
Pelham 1

Pelham 1

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
556 225
mambo vipi wanajamii
mi mwenzenu nasumbuliwa na malaria mara kwa mara na haya madawa ya hospital hayanisaidii,kifupi huwa siponi kiasi kwamba najua itakuwa ndo hiyo malaria sugu.sasa kama mtanisaidia kupata dawa ya mitishamba itakuwa mmenipa msaada mkibwa sana.
please help!
Mkuu pia naomba utumie na dawa ya maralia ya maji inauzwa pale Hindumandali ni isaidia mi na Familia yangu alwayz hutumia ni ya maji inakuwa kwenye kichupa cha plastiki.
Ijaribu iwe moja wapo ya tiba yako.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,836
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,836 2,000
Kapime Tyfodi acha kupoteza muda wako.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,235
Points
1,195
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,235 1,195
Tumia Shubiri, ni kiboko ya malaria sugu. Kujaribu ni kujifunza.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
tumia vitunguu swaumu kwa siku 3 mfululizo ukitafuna punje zisizo pungu 10 na kisha kunywa maji kuazia lita2 kwa siku kwa muda huo wa siku tatu.hakika utapona.Ili kuondoa harufu ya vitunguu swaumu mdomoni tafuna kipande cha limao bila kumenya na maganda yake kisha uongezee na ndizi mbivu,harufu itakwisha.
pole kwa kuangaika kwa muda mrufu hata mie niliwai kusumbuliwa kwa muda mrefu,baada ya kupata hiyo tiba ni mwaka wa 5 sijawahi kuugua malaria kitu ambacho kabla ya hapo nilikua kwa mwaka naugua malaria mara 4 hadi 5.
Mkuu michosho kwani lazima kutafuna???? je ukimeza bila kutafuna haitokutibu????
 
Last edited by a moderator:
C

conta

Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
48
Points
0
C

conta

Member
Joined Oct 29, 2012
48 0
Malaria unayopata isiyopona ninayo mimi pia, lakini uchunguzi niliofanya unaoonyesha ni malaria inayotokana na uwepo wa typhoid fever

Malaria haiponi kama kuna typhoid mwilini, mimi iko hivyo hivyo na hapa nilipo natafuta dawa ya kutibu typhoid hasa anayejua dawa ya kienyeji naomba sana anisaidie la sivyo sina maisha

Nimetumia cipro lakini inaonyesha imeshindwa maana nimeshatumia mara tatu, typhoid inapona na kurudi tena baada ya miezi mitatu au mi4
 
lwampel

lwampel

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
245
Points
195
lwampel

lwampel

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
245 195
Hata mimi nilikua na tatizo kama lako lakini mzee wangu alinitafutia dawa kiboko ya maralia sugu(Ya miti shamba)nilipotumia nilipona kabisa kabisa, ni pm ili nikupe namba za mzee uongee nae ili akupe maelezo jinsi ya kuipata dawa hiyo. Ika mkuu ni chungu lakini kiboko ya Malaria sugu dozi yake ni sk 3 tu.
 
michosho

michosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2012
Messages
492
Points
500
Age
7
michosho

michosho

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2012
492 500
Mkuu michosho kwani lazima kutafuna???? je ukimeza bila kutafuna haitokutibu????
mtu aliye nishauri kuhusu vitunguu swaumu, aliniambia kutafuna,na kweli nilipo fanya hivyo nilipona na hata magonjwa mengine siyapati km mafua,kihohozi typhod.....kwa muda wa miaka 6 sasa tangu nienze kutumia hiyo tiba ya vitunguu swaumu.suala la kumeza kweli sijui labda kujaribu.
 

Forum statistics

Threads 1,294,754
Members 498,027
Posts 31,187,142
Top