Msaada wa email za Waheshimiwa Hawa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa email za Waheshimiwa Hawa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BabaDesi, Sep 1, 2010.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Shalom Waungwana. Tafadhali sana naomba kwa yeyote mwenye email za watu hawa anisaidie:


    James Mbatia - Mgombea Ubunge Jimbo la Kawe.

    Mustafa Sabodo - Mfanyabiashara.
    Mohamed Dewji - Mbunge wa Singida mjini.


    Natanguliza shukurani nyingi kwa msaada.
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 1,950
    Trophy Points: 280
    James mbatia anapatikana kwenye face book......mcheck huko utapata na contact details zingine
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,065
    Trophy Points: 280
    Sabodo mfuate meneja wake pale Mwenge kwenye jumba la sinema anaitwa lslam
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nteni sana wakuu kwa michango yenu. Nitaendelea kusubiri wengine. Hiyo blog ya Mohamed Dewji kwa mwingine anayeitaka itambidi aongeze i pale kwenye Dewji
     
Loading...