msaada wa E153u-2


Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 2,000
Habari zenu wanajukwaa ,,,,wakuu nina modem lkn kila nikiiweka katika pc inasema '''''the device is unrecognized by windows''''' na nikienda my computer sioni dalili ya any device ,,,,imewai kufanyiwa attempt ya ku-unlockiwa japo iligoma na iliendelea kufanya kazi na baadae kugoma kabisa natanguliza shukrani
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Points
2,000
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 2,000
wakuu tusaidiane asi
 

Forum statistics

Threads 1,285,206
Members 494,498
Posts 30,853,682
Top