Msaada wa dawa nzuri ya malaria sugu


T

Tamu chungu

Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
89
Likes
62
Points
25
T

Tamu chungu

Member
Joined Dec 20, 2015
89 62 25
Habari zenu waungwana,
Naomba kwa mwenye kufahamu dawa nzuri ya malaria sugu inapopatikana anielekeze na anitajie na jina la hiyo dawa mana huwa nasumbuliwa na Malaria ya mara kwa mara mpaka nakosa raha.

Kiukweli siwezi kukaa miezi miwili bila ya kuumwa Malaria.Nimejaribu kutumia DUOKOTEKSIN na ATEMISIN lakini wapi hali bado ni ile ile.

Hata kama kuna mtu anafahamu daa ya mitishamba nitashukuru kama atanielekeza inapopatikana na bei yake.

Shukrani sana kwa mtakaonisaidia
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,250
Likes
40,807
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,250 40,807 280
Malaria Sugu inatibika kwa water therapy
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
1. Arovela - kata kata vipande vidogo vidogo weka kwenye maji siku tatu ; kisha kunywa kikombe kidogo kimoja mara moja kwa siku saba

AU.

2. Kwa kuanzia kwa kuwa imeshakomaa tumia mbegu za mlonge 3x3x7 ila kila mbegu tatu lazima unywe maji lita moja; na maji siyo lazima unywe kwa mpigo unaweza kunywa kidogo kidogi ili mradi mbegu tatu ziende na maji lita moja.

baada ya hapo juu endelea na hii hapa

3. Unga wa mlonge kijiko cha chai weka kwenye maji ya uvuguvugu wa mbali, tumia muda mrefu.

copy MziziMkavu.
 
T

Tamu chungu

Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
89
Likes
62
Points
25
T

Tamu chungu

Member
Joined Dec 20, 2015
89 62 25
1. Arovela - kata kata vipande vidogo vidogo weka kwenye maji siku tatu ; kisha kunywa kikombe kidogo kimoja mara moja kwa siku saba

AU.

2. Kwa kuanzia kwa kuwa imeshakomaa tumia mbegu za mlonge 3x3x7 ila kila mbegu tatu lazima unywe maji lita moja; na maji siyo lazima unywe kwa mpigo unaweza kunywa kidogo kidogi ili mradi mbegu tatu ziende na maji lita moja.

baada ya hapo juu endelea na hii hapa

3. Unga wa mlonge kijiko cha chai weka kwenye maji ya uvuguvugu wa mbali, tumia muda mrefu.

copy MziziMkavu.
Asante kwa msaada Mamdenyi
 
flintsky

flintsky

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
661
Likes
715
Points
180
Age
33
flintsky

flintsky

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
661 715 180
mwa40 ndio suluhisho la tatizo lako!chuma mwa40 iwe ni majani yake au magome kisha chemsha sana kwa huku umefunikia katika surufia kubwa ikishachemka kwa muda mrefu kajifkize kwa kujifunika shuka au blanket hakikisha mvuke wote unaupata uishie mwilini kwako!baada ya hapo tulia hadi dawa ipoe kisha kunywa atleast hata lita moja.usipopona najitundika
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,541
Likes
7,153
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,541 7,153 280
mkuu malaria sugu kila baada ya miezi miwili really?

swali moja kuu hizo malari huwa unakwenda kupima na kuthibitiahwa kweli ni malaria au ni dalili ?

Na je unakwenda kupima wapi hospital au dispensary?

mkuu jibu hayo maswali hapo juu ndo tuendelee
 
B

bushman10

Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
73
Likes
31
Points
25
B

bushman10

Member
Joined Oct 20, 2013
73 31 25
Nipigie nitakuelekeza maana nilikua na hilo tatizo iilimeisha. 0762766665
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,541
Likes
7,153
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,541 7,153 280
Nipigie nitakuelekeza maana nilikua na hilo tatizo iilimeisha. 0762766665
mkuu kuna wengi wanahitaji hyo tiba wewe funguka hapa jamvin watu wapate elimu.

Halaf kama hutajali naomba ujibu maswali yangu hapo juu
 
Ngozi Joram

Ngozi Joram

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
667
Likes
521
Points
180
Ngozi Joram

Ngozi Joram

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
667 521 180
Nilijifunza kwa Isaack Ndodi fanya hivi. Piga dose ya vitunguu swaumu kwa siku 10. Menya pichepe2 asbh piga tena 2 mchana na 2jioni.unaweza kumeza bila kutafuna ukiweza tafuna. Ila siku ya 9 au 10 lzm utaharisha hapo utafuta hao wadusu pseudomodiam. Jaribu uone nunua vitunguu viwili tu kishwa buku inahitajika hapo aubjero achama na hizo duocotexcin na nn
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670