Msaada wa Clearance

Msaada wa Clearance

Singasinga

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2011
Posts
2,742
Reaction score
3,319
Habari wadau wa JF
Najitokeza kuomba msaada wa clearance ya package yangu iliyofika Dsm JKNIA tangu tar 12/05/2018.Muuzaji alisafirisha kupitia hawa jamaa wa fedex na Nimeshawasiliana nao na nikawatumia docs zote zinazotakiwa kufanya clearance lakini tangu wakati huo nimekua nikipigwa calendar hadi dakika hii naandika hii thread na huku mwanza hawana ofisi zao.
Nilijaribu kumtafuta mdau mmoja humu anaefanya hizo mambo lakini alinambia kwamba hawezi nisaidia kwa hii situation,
Nimeona nije kwenu wana jf kama kuna mtu atakua anaweza nipa msaada nipate package yangu iliokwama huko dsm kwani nilimuagizia mtu mpka leo uhusiano wetu umezorota sababu ya hii issue
Nawasilisha[emoji24] [emoji24] [emoji24]
 
Habari wadau wa JF
Najitokeza kuomba msaada wa clearance ya package yangu iliyofika Dsm JKNIA tangu tar 12/05/2018.Muuzaji alisafirisha kupitia hawa jamaa wa fedex na Nimeshawasiliana nao na nikawatumia docs zote zinazotakiwa kufanya clearance lakini tangu wakati huo nimekua nikipigwa calendar hadi dakika hii naandika hii thread na huku mwanza hawana ofisi zao.
Nilijaribu kumtafuta mdau mmoja humu anaefanya hizo mambo lakini alinambia kwamba hawezi nisaidia kwa hii situation,
Nimeona nije kwenu wana jf kama kuna mtu atakua anaweza nipa msaada nipate package yangu iliokwama huko dsm kwani nilimuagizia mtu mpka leo uhusiano wetu umezorota sababu ya hii issue
Nawasilisha[emoji24] [emoji24] [emoji24]
Wao FEDEX wanachohitaji ni nini ili upate mzigo wako ?
 
aisee angalia vitu vyako visipigwe mnada pia pesa ya storage inaongezeka kila baada ya muda unavyozidi

tafuta clearing agents wakusaidie haraka unavyoweza

msaada wangu huo
 
Hiyo package yako ina nini haswa? Kwanini hao walioleta wasikupe maelezo ya kina ili ulipie TRA na uchukue package yako?
Don't panic, mambo madogo sana haya!!
 
Back
Top Bottom