Msaada wa camera

Msaada wa camera

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Posts
1,312
Reaction score
947
Habari wadau na simu yangu samsung j7 prime kabla nilikuwa narecord picha za video vizur tu sasa kuanzia juzi nikitataka kurecord video inaniletea ujumbe huu tatizo linaweza kuwa nini
Screenshot_20180820-222120.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukikutana na tatizo la camera kitu cha kwanza kabisa kwenye utatuzi ni kudownload 3rd party app from store. Tafuta software yoyote ya camera playstore kisha ujaribu kutumia kurekodi uone na huko itakataa pia?
 
Mkuu kwa uzoefu wangu niligundua kwamba tatizo kama hilo huwa linasababishwa na memory ya simu kuwa imebaki kidogo saana. Cha kufanya hakikisha unabakiwa na internal memory ya kutosha kwa kuhamisha baadhi ya file kwenda kwenye memory card.
 
Mkuu kwa uzoefu wangu niligundua kwamba tatizo kama hilo huwa linasababishwa na memory ya simu kuwa imebaki kidogo saana. Cha kufanya hakikisha unabakiwa na internal memory ya kutosha kwa kuhamisha baadhi ya file kwenda kwenye memory card.
Asante mkuu nimefanikiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom