Niambie Tu
JF-Expert Member
- May 29, 2022
- 280
- 727
Habari wakuu.
Naomba mnisaidie kazi
Elimu yangu Diploma Nursing and Midwifery.
Uzoefu wa miaka miwili Hospitali na Mashirika.
Nje na Fani.
Nimefanya biashara na kusimamia biashara za watu.
Kazi niliyokuwa naomba ni ya fani yangu au hata isiyo ya fani kwa sasa ninachangamoto kidogo inayonilazimisha niwe na Kazi hata ya kuniingiza Elfu 10 kwa siku.
Naomba mnisaidie kazi
Elimu yangu Diploma Nursing and Midwifery.
Uzoefu wa miaka miwili Hospitali na Mashirika.
Nje na Fani.
Nimefanya biashara na kusimamia biashara za watu.
Kazi niliyokuwa naomba ni ya fani yangu au hata isiyo ya fani kwa sasa ninachangamoto kidogo inayonilazimisha niwe na Kazi hata ya kuniingiza Elfu 10 kwa siku.