msaada viambata hatari kwenye vipodozi


L

lukme

Senior Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
191
Likes
3
Points
0
Age
37
L

lukme

Senior Member
Joined Apr 18, 2012
191 3 0
habari wana jf. naomba msaada kwa wanaojua aina ya viambata hatarishi kwenye vipodozi. kama yupo anaezifahamu naomba aviweke hapa kwa manufaa yetu wote. nawasilisha
 
C

ChidofK

Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
6
Likes
0
Points
3
C

ChidofK

Member
Joined Oct 27, 2012
6 0 3
1. Zebaki.
2.Hydroquinone
3. Other heavy metals like lead
 

Forum statistics

Threads 1,237,973
Members 475,809
Posts 29,308,441