Msaada; Utumishi portal system inanisumbua kujaza

Msaada; Utumishi portal system inanisumbua kujaza

JOSE KASANO

Senior Member
Joined
Apr 23, 2013
Posts
122
Reaction score
95
System ya UTUMISHI portal inagoma sehemu ya kutaka kujaza kubadilishana kituo cha kazi.Mfano, mkoa wa kuhamia na idara.System inaandika DATA BASE ERROR.Kwa yeyote mwenye kutoa msaada wa namna ya kufanya data hizo zikubali ba kutumwa ili kuweza kubadilishana na watumishi wengine kituo cha kazi maana UTUMISHI wameonekana kuwarahisishia kazi watumishi.

Kama system haijakaa vyema kuruhusu program nyingine kufanyika ni vyema pia kufanya maboresho ya mfumo huu muhimu sana kwa watumishi.
 
usijihangaishe haitafanyiwa kazi hilo ni pambo uhamisho umesitishwa kitambo tu!!
 
jamani naomba kuuliza iv kwa nini kwenye webu ya utumishi kila nikiingia inakataa kuna tatizo gani
 
Hawa jamaa hawajajipanga kbs,kulikua na haja gn kuhamia huku wkt hawajajipanga,nimehangaika cku nzima bila mafanikio.
 
Back
Top Bottom