Msaada unahitajika hapa

Pancras Suday

Verified Member
Jun 24, 2011
7,816
2,000
Heshima wakuu,
Nina hard disk ya 1TB aina ya seagate, inanitaka niiformat ninapoingiza kwenye usb port ndo niweze kuitumia na mimi sitaki kufanya hivyo kwa sababu data zangu zote zipo huko. Mwenye maujuzi kuhusu hili naomba atiririke hapa ili niweze kuokoa data zangu
 

software

Member
Nov 28, 2011
18
0
Usiiformat. Chomeka kwenye computer yenye Windows 7 na utapata option ya Scan To Fix The Errors, hii option itaondoa tu lile file ambalo limesababisha tatizo. Tatizo ni kwamba either kuna bad sector au ulichomeka kwenye computer ikawa attacked na some malware.
 

SHAROBALO

JF-Expert Member
Mar 17, 2011
773
250
UKISHINDWA KABISAAAAAAAAAAAAAAAA.....Chomeka kwenye computer yenye ubuntu au linux....nilishawahi kuokoa data kwa kutumia hii....unacopy zote muhimu fasta then una format
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom