Msaada: Ufahamu kuhusu mwezi na jua

L

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2015
Messages
2,940
Points
0
L

lukelo sakafu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2015
2,940 0
Wakuu naombeni ufafanuzi hapa. Kati ya MWEZI na JUA kipi kina nguvu zaidi ya kingine? Pili wanasayansi wengi husafiri kwenda mwezini, Je! Kwa nini hawaendi kwenye jua? Pia wanasayansi hao hao husema mwezini kuna viumbe hai, Je! Kwenye jua hakuna viumbe hai?
 
Kashi

Kashi

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
801
Points
500
Kashi

Kashi

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
801 500
Duh, maswali mengine bhana. Utadhani mtoto wa chekechea anauliza. Okay, ngoja wajuvi wa mambo haya waje.
 
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2014
Messages
1,540
Points
2,000
Pierreeppah

Pierreeppah

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2014
1,540 2,000
NASA wanaamini kule mwezini na sayari ya mars pana viumbe wanaishi kule wakiambiwa wathibitishe wanashindwa. Ila kiukweli hakuna kiumbe kule coz mazingira yenyewe hakuna maji mgandamizo wa hewa chafu ni mkubwa sana. Na jua ni sayari kubwa yenye gesi ya hydrogen inayoungua mda wrote. Kwa msaada zaidi tembelea youtube andika aliens and UFO au download NASA app
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
8,000
Points
2,000
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
8,000 2,000
Duh, maswali mengine bhana. Utadhani mtoto wa chekechea anauliza. Okay, ngoja wajuvi wa mambo haya waje.
ishi maswali ya chekechea unawaachia wajuvi wa mambo tena? nlijua utayadadavua kwa kasi ya ajabu....
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,901
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,901 2,000
Mimi ni mgeni...subiri wenyeji wa huko watakuja kukujibu!
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,738
Points
2,000
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,738 2,000
Umeishia drs la ngapi. Maana maswali mengine hapo yanajibiwa na elimu ya awali.
Sio kukudharau lengo ni kujua ujibiweje.
Mfano kwenye jua hakuna viumbe hai?
 
Kashi

Kashi

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
801
Points
500
Kashi

Kashi

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
801 500
Maswali hayajatulia;mfano anapouliza kati ya jua na mwezi kipi kina nguvu zaidi? Nguvu ipi sasa, ya joto, mwanga, uvutano ama nguvu ipi?
 

Forum statistics

Threads 1,326,968
Members 509,644
Posts 32,242,017
Top