Msaada: Ubuntu, Linux


Michael Paul

Michael Paul

Verified Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
386
Likes
247
Points
60
Michael Paul

Michael Paul

Verified Member
Joined Nov 2, 2010
386 247 60
Wakuu.. Heshima mbele,

Nina Computer (Acer, RAM 4GB, Processor AMD 2.4GHz) ina dual boot ya win7 na Ubuntu 11.04 but nashangaa bila sababu za msingi kila ninapojaribu ku log in kwenye ubuntu keys hazifanyi kazi! but Ctrl+Alt+Del inakubali... na kwenye windows 7 keys hazina shida kabisa... Tafadhali msaada...
 
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
848
Likes
9
Points
35
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
848 9 35
kaka fanya kureinstall hiyo ubuntu' na ikikuzingua tena jaribu kucheki na driver. Ikishindikana ingia Ubuntu Forums utapata majibu ya swali lako kwa wataalamu wa ubuntu.
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
815
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 815 280
Uninstall Ubuntu install version ya zamani zaidi 10.something.
 
Michael Paul

Michael Paul

Verified Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
386
Likes
247
Points
60
Michael Paul

Michael Paul

Verified Member
Joined Nov 2, 2010
386 247 60
Wakuu nashukuru kwa mchango yenu...

Nimegundua version 11.04 ya Ubuntu ina Bugs wengi tu.. na hii case ishatokea kwa watu wengi.. Solution ilioko so far ni kuingiza log in password yako kwa KUKANDAMIZA KEYS KWA NGUVU! hapa inabidi mtu ka huna misuli uanze gym... halaf ukisahlog in unadisable log in passoword.. and everything itakuwa powah... koz keys zinakuwa unresponsive kwenye kulog in tu.. but ukishaingia zinakuwa powah tu..

Thanks All

JF Mbele..
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
Wakuu nashukuru kwa mchango yenu...

Nimegundua version 11.04 ya Ubuntu ina Bugs wengi tu.. na hii case ishatokea kwa watu wengi.. Solution ilioko so far ni kuingiza log in password yako kwa KUKANDAMIZA KEYS KWA NGUVU! hapa inabidi mtu ka huna misuli uanze gym... halaf ukisahlog in unadisable log in passoword.. and everything itakuwa powah... koz keys zinakuwa unresponsive kwenye kulog in tu.. but ukishaingia zinakuwa powah tu..

Thanks All

JF Mbele..
asante kwa feedback......
 

Forum statistics

Threads 1,236,455
Members 475,125
Posts 29,258,374