Msaada tutani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nzalendo, Dec 11, 2009.

  1. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,799
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Ni dhahiri wengi wanaamini kuwa mzee wa magogoni anahusika na babu seya kukaa ndani. Wadau hii imekaa vp?
     
Loading...