msaada tafadhari! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada tafadhari!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kahema, Oct 17, 2011.

  1. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu zangu, nimehamia dar hivi karibuni. nina mtoto wangu alikua anasoma darasa la kwanza. tafadhari mwenye kujua shule nzuri hapa mjini namaanisha shule binafsi anisaidie, kama hutajari nivizuri nikajua pia na gharama zao kwa mwaka. asanteni.
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Boarding au day?
     
  3. G

    Gavanor Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanganyika international school.
     
  4. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tusiime
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ameomba na gharama zake,usimfanyie hiana,lol
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,781
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Tanganyika international ada ni mil 11 kwa miezi 9.Nakushauri umpeleke hapa maana ni shule ambayo inafaa kwa mtoto kusoma ukizingatia na hii globalized world.
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unamaanisha milioni 11???
     
  8. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,664
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kaa mkuu pensheni ya mtu alie pigakazi miaka 40 duh,sina swali!
     
  9. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sishauri mkuu hata kama private, wamekaa kibiashara zaidi si kielimu,ada ya shule ya msingi kama ya Masters
     
  10. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo dogo anakuwa angonga PHD ama?
     
  11. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ila mkuu aliyeandika hii thread anatutega na matokeo yake hatafanikiwa katika lengo lake,aseme ana kiasi gani,sio tumtajie shule ya millions kumbe ana laki 5, pia anataka boarding au day?kuwa wazi mkuu uwezo wako wa kujikuna umeishia wapi?
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mnh....................ni kweli elimu nzuri lakiiiini
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    makurumla shule ya msingi,.ipo mwembechai,..tumesomea hapo na tumefaulu mpaka chuo kikuu..
     
  14. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    samahani mkuu, namaanisha day school na ada isiyozidi laki 7 kwa mwaka.
     
Loading...