Msaada tafadhari

Odinga J

New Member
Jun 17, 2017
1
45
Je mahakama ya mwanzo hapa nchini zina uwezo wa kusikiliza shauri la mirathi ( probate and administration case) kwa mirathi inayohusu ardhi iliyosajiriwa( registered land)?
Msaada wa kifungu cha sheria na maamuzi ya mahakama tafadhari kama ndio au hapana.

Natanguliza shukrani
 

Emma504

Member
Dec 6, 2016
20
45
Je mahakama ya mwanzo hapa nchini zina uwezo wa kusikiliza shauri la mirathi ( probate and administration case) kwa mirathi inayohusu ardhi iliyosajiriwa( registered land)?
Msaada wa kifungu cha sheria na maamuzi ya mahakama tafadhari kama ndio au hapana.

Natanguliza shukrani
Ndio mahakama za mwanzo zinauwezo wa kusikiliza lakini vifungu vya shiria ya arthi sijui ila unaweza ku google sheria ya arthi itakusaidia
 

DEFAMATION

Senior Member
Jun 19, 2017
110
225
Je mahakama ya mwanzo hapa nchini zina uwezo wa kusikiliza shauri la mirathi ( probate and administration case) kwa mirathi inayohusu ardhi iliyosajiriwa( registered land)?
Msaada wa kifungu cha sheria na maamuzi ya mahakama tafadhari kama ndio au hapana.

Natanguliza shukrani
Haina uwezo hata kidogo Mkuu.

Tafuta magistrate Court's Act, soma section 11 to 18 utapata jibu.
 

Nonpartisan

JF-Expert Member
Dec 15, 2016
281
250
habari za jioni learned brothers n sis,
Eti Kama judgment ya primary court imetoa siku 45 za rufaa, wakati huo magistrate court act inasema siku za ku file petition of appeal ni 30 Tu. what is a stand of law sasa wakati huo upande wa pili umepiga P.O kwakua umefile appeal siku ya 36 baada ya hukumu kutoka. what is a stand there?
 

sagaciR

JF-Expert Member
Jun 17, 2017
647
1,000
habari za jioni learned brothers n sis,
Eti Kama judgment ya primary court imetoa siku 45 za rufaa, wakati huo magistrate court act inasema siku za ku file petition of appeal ni 30 Tu. what is a stand of law sasa wakati huo upande wa pili umepiga P.O kwakua umefile appeal siku ya 36 baada ya hukumu kutoka. what is a stand there?
Hizo siku 30 za appeal inategemea na kesi inahusu nn sio kila kesi ni 30dys hapana normal civil case ndo hzo siku lakn kesi kam ya ndoa (matrimonial) appeal yake ni 45 days.

Kama kesi husika ni appealable with 30 days kwa mjibu wa sheria andishi (e.g MCA etc) halafu magistrate akasema 45 then sheria itayotumika ni sheria ANDISHI iliyotungwa na bunge na sio SLIP OF A PEN of that respective magistrate.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom