msaada tafadhali

Speaker

JF-Expert Member
Aug 12, 2010
6,325
2,000
Jamani,
Natumia operating system mbili windows 7 na ubuntu 10.04!
Nataka kutoa ubuntu 10.04.
Je kuna jinsi naweza kuiondoa bila kulazimika kuinstall upya windows?

Nimekuwa nikifanya hivi mara nyingi ila kwa option ya kuformat kabisa then naweka windows which i guess is too local
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom