Msaada tafadhali!


Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,148
Likes
8,515
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,148 8,515 280
Anafanya mchezo na kumfikisha mwanamke eti bao 3 ngoja aje ajibu anazihesabuje
uwiii mbavu zangu mie. labda kunakuwaga na refa.
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,148
Likes
8,515
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,148 8,515 280
Eti unakuwa upo freshi kwani umetoka ziwani?subiri uchine
 
S

Switone

Senior Member
Joined
May 9, 2013
Messages
121
Likes
1
Points
0
S

Switone

Senior Member
Joined May 9, 2013
121 1 0
Anafanya mchezo na kumfikisha mwanamke eti bao 3 ngoja aje ajibu anazihesabuje
Muongo huyo,Anatafuta sifa akizani wanawake wa humu wanajiuza,Ili ukiona alivyojisifia umtafute.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,001
Likes
6,454
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,001 6,454 280
tatizo mnadhani wingi wa mabao ni sifa
 
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,314
Likes
17
Points
135
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,314 17 135
weka video!!
kwa hisani ya Tangopori
 
Last edited by a moderator:
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,774
Likes
27,334
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,774 27,334 280
Wana Jukwaa,my swit wangu anadai mm napiga sana papuchi yake,na huwa anapiga mpaka bao tatu kwa wakati mmoja,sasa weekend hii tulikuwa pamoja tangu asubuhi,tumekula vizuri tu,then akaomba gemu,sasa balaa yeye alipopata bao la kwanza hataki tena,wakati huo mm ndio kwanza mtalimbo umesimama kama singe,na wala sina dalili,yeye katoka nje anapiga story na shosti zake.
Sasa hapa najiuliza nifanyeje?maana yeye anaridhika vizuri tu,maana huwa namuandaa inavyopaswa na shughuli pia nampa ya kutosha,na kuna kipindi huwa anapiga mpaka bao nne,baada ya hapo huwa hawezi hata kutembea kwa uchovu,lakini mimi bado ninakuwa niko fresh na sijapaata hata bao moja.
Sasa najiuliza nimtafutie mwenzake amsaidie au nifanyeje?
NOTE:SITUMII MADAWA ILA NAKULA VIZURI NA MAZOEZI YA KUTOSHA HUWA NAFANYA.
Weka picha tuone kitu ilivyo na mzuka.
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
487
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 487 180
Mpe moja ,thn jipe na wewe...nnavojua mim kw mwanamke orgasm is so intense aisee,mwili mzma lazma uchoke ,talk to her abt it
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,863
Likes
182
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,863 182 160
hahahaha amu kamkmbiza mtu
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
Aise................
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
ukamerun unawapataga watu kama hawa
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160
+++Nimeona michnago yenu,ila nasikitika wengi mmeishia kunikashifu na kunisema kuwa najipa promo,
+++Nashukuru sana wale waliotoa ushauri kwa kuniambia niongee na mwenzangu,sawa lakini tunaongea kitu gani?yeye anaridhika na anapata mambo ya kutosha tu,
+++Ukweli ni kwamba huwa niki do na mamito huwa anachoka sana so,inabidi tupumzike kama wiki hivi,maana kupiga bao tatu si suala dogo.
+++Kuna mtu ameuliza kuwa unajuaje kuwa mwenzako amepata bao walau moja,napenda kumpa pole sana,sijui hajawahi au huwa hamuoni mwenzake akipata bao au hajawahi kumpatisha mwenzake bao hata moja,namshauri ajifunze na ajue hilo linkuwaje ili asije akaja akaibiwa bure siku mwenza wake akikutana na mafundi.
+++Mwisho nawashukuru kwa michango yenu ambayo imenifurahisha na kunichekesha sana,ila bado sijapata majibu ya nini nifanye maana naona mwenzi wangu anafurahia sana kuliko mimi,ndio maana nataka nimtafutie msaidie ili aweze kumsaidia maana hii shughuli naona unamzidi.
 

Forum statistics

Threads 1,263,608
Members 485,990
Posts 30,157,886