Msaada tafadhali!


Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160
Wana Jukwaa,my swit wangu anadai mm napiga sana papuchi yake,na huwa anapiga mpaka bao tatu kwa wakati mmoja,sasa weekend hii tulikuwa pamoja tangu asubuhi,tumekula vizuri tu,then akaomba gemu,sasa balaa yeye alipopata bao la kwanza hataki tena,wakati huo mm ndio kwanza mtalimbo umesimama kama singe,na wala sina dalili,yeye katoka nje anapiga story na shosti zake.
Sasa hapa najiuliza nifanyeje?maana yeye anaridhika vizuri tu,maana huwa namuandaa inavyopaswa na shughuli pia nampa ya kutosha,na kuna kipindi huwa anapiga mpaka bao nne,baada ya hapo huwa hawezi hata kutembea kwa uchovu,lakini mimi bado ninakuwa niko fresh na sijapaata hata bao moja.
Sasa najiuliza nimtafutie mwenzake amsaidie au nifanyeje?
NOTE:SITUMII MADAWA ILA NAKULA VIZURI NA MAZOEZI YA KUTOSHA HUWA NAFANYA.
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,598
Likes
593
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,598 593 280
Kwa hio we ulipo piga bao tatu yeye ana moja matokeo yakawa hivii 3-1 hongera mkuu kwa ushindi mnono japo ni uwanja wa nyumbani.!!
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
kwa nini msiongee hiyo hali? huyo wa nje unamfahamu tayari uwezo wake? be a man
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
64
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 64 145
Sijui nimezeeka?
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
4,001
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 4,001 280
Siku hizi siri za chumbani zinawekwa hadharani...ah huu utandawazi jamani...

Ongea na mwenzako mjadiliane hiyo hali ili mjue jinsi ya kuitatua...
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,166
Likes
8,611
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,166 8,611 280
Msamehe bure wakati anaandika hapa kitu kimesimama
Siku hizi siri za chumbani zinawekwa hadharani...ah huu utandawazi jamani...

Ongea na mwenzako mjadiliane hiyo hali ili mjue jinsi ya kuitatua...
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,125
Likes
4,535
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,125 4,535 280
Kweli mamii acha niende nae sawa we jamaa huyo swit wako hizo bao unazihesabuje?
uwiii mbavu zangu mie. labda kunakuwaga na refa.
 
lenpel

lenpel

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
255
Likes
101
Points
60
lenpel

lenpel

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
255 101 60
Wana Jukwaa,my swit wangu anadai mm napiga sana papuchi yake,na huwa anapiga mpaka bao tatu kwa wakati mmoja,sasa weekend hii tulikuwa pamoja tangu asubuhi,tumekula vizuri tu,then akaomba gemu,sasa balaa yeye alipopata bao la kwanza hataki tena,wakati huo mm ndio kwanza mtalimbo umesimama kama singe,na wala sina dalili,yeye katoka nje anapiga story na shosti zake.
Sasa hapa najiuliza nifanyeje?maana yeye anaridhika vizuri tu,maana huwa namuandaa inavyopaswa na shughuli pia nampa ya kutosha,na kuna kipindi huwa anapiga mpaka bao nne,baada ya hapo huwa hawezi hata kutembea kwa uchovu,lakini mimi bado ninakuwa niko fresh na sijapaata hata bao moja.
Sasa najiuliza nimtafutie mwenzake amsaidie au nifanyeje?
NOTE:SITUMII MADAWA ILA NAKULA VIZURI NA MAZOEZI YA KUTOSHA HUWA NAFANYA.
na huyo wa nje nae akiwa yuko kama mkeo utamtafuta mwingine tena? Kwa nini usitumie busara ya kuongea nae upate ufumbuzi wa kudumu? Au unaweza kuta wewe unampa maandalizi ya mapema (petting na foreplay) lakini yeye hajitumi ipasavyo kukuandaa ww kabla ya mtanange katika hiyo 6×6!? Pia jitahidi kuvutia hisia za kufanya tendo hilo kuanzia mapema sema labda asubuhi au muda wowote wa asubuhi. kwa saizi hii inatosha kwanza...
 
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
Tangopori bado hajapita hapa....
 
Last edited by a moderator:
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,371
Likes
15,423
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,371 15,423 280
mwambie arudi ndani au uwe unafunga mlango asipate mwanya wa kukimbia mpaka uridhike,..
 
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
1,225
Likes
7
Points
0
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
1,225 7 0
me naona promo ndio nyingi kwenye ili bango....
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
4,001
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 4,001 280
Msamehe bure wakati anaandika hapa kitu kimesimama
Akili yote imemruka...atumie sabuni kama huduma ya kwanza wakati anatafuta ufumbuzi wa tatizo lake
 
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1,717
Likes
294
Points
180
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
1,717 294 180
Pole mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,272,850
Members 490,188
Posts 30,462,711