Msaada Tafadhali!!!!!!!!!!!!


chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
Naomba sana mwenye kujua jina la movie ya picha hii ya huyu jamaa ya comedy aniambie jina lake. I mean jina la movie
pleasee
 

Attachments:

chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
duh bila bila!!!
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Likes
26
Points
145
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 26 145
hhhahaah..hiyo movie inaitwa THE DICTATOR,ni movie ya kumdhihaki THE LATE COL.MUAMMAR EL GADAF lakini ni full comedy hyo jamaa kuna movie nyingine ya comedy sana pia aliyoicheza inaitwa YOU DONT MESS WITH ZOHAN,pia anafahamika kwa jna la ZOHAN
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,303
Likes
26
Points
145
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,303 26 145
katika hiyo movie ambayo picha yake umeiweka hapo alikuwa anaita GENERAL ALADEEN,nadhan umenisoma mkuu
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Likes
200
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 200 160
hhhahaah..hiyo movie inaitwa THE DICTATOR,ni movie ya kumdhihaki THE LATE COL.MUAMMAR EL GADAF lakini ni full comedy hyo jamaa kuna movie nyingine ya comedy sana pia aliyoicheza inaitwa YOU DONT MESS WITH ZOHAN,pia anafahamika kwa jna la ZOHAN
zohan ame act Adam Sandler. sio huyu
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
hhhahaah..hiyo movie inaitwa THE DICTATOR,ni movie ya kumdhihaki THE LATE COL.MUAMMAR EL GADAF lakini ni full comedy hyo jamaa kuna movie nyingine ya comedy sana pia aliyoicheza inaitwa YOU DONT MESS WITH ZOHAN,pia anafahamika kwa jna la ZOHAN
Uko sahihi kabisa, hiyo movie ilivuma sana mwaka jana huku ugenini!
 

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187