Msaada Tafadhali


mimi05

mimi05

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
mimi05

mimi05

Member
Joined Nov 11, 2010
47 0 0
Wadau naomba mnijuze treni inafika saa ngapi asubuhi tabata reli kwenda posta na jioni inatoka saa ngapi kurudi tabata.Asanteni sana.
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
duh! subject na content ni ccm na chadema
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416