Msaada tafadhali wana jf laptop yang imestak keyboard batani hazitype now

Professional Trader

JF-Expert Member
Apr 5, 2016
1,040
2,000
Ndugu mwana jf please husika na kichwa cha habari hapo juu . ombi langu nikutaka kujua tatizo ni nini? na inasezekana kutengenezeka? na inawezekana kwa bei gani ikiwa inawezekana? Ni ayo tu msaada tafadhal
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom