Msaada tafadhali simu yangu haikubali ku connect na pc yangu nifanyeje?

teac kapex

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
399
225
Najaribu kuiconnect simu na pc inaniandikia kama inavyoonyesha kwenye picha View attachment 1751879
Screenshot_20210414-164702_Settings.jpg

View attachment 1751884
 

baperfect360

New Member
Mar 23, 2021
1
20
Unataka ukonect uweze kushare mafile au unataka ukonect uweze kutumia kama kifaa kimoja kwamba cm ikiwa imezima upate kutumia kwenye pc na pc ikiwa imezima utumie kwa cm?
 

teac kapex

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
399
225
Unataka ukonect uweze kushare mafile au unataka ukonect uweze kutumia kama kifaa kimoja kwamba cm ikiwa imezima upate kutumia kwenye pc na pc ikiwa imezima utumie kwa cm?
Yaani naona uko ndani ya mawazo yangu kabisa, lkn pia kuconnet kwa kushare mafaili
 

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
1,607
2,000
Achana na blutooth, chukua hii app unawasha wifi hotspot utaweza kushare files

 

teac kapex

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
399
225
Nataka nikonect niweze kutumia kama kifaa kimoja kwamba cm ikiwa imezima nipate kutumia kwenye pc na pc ikiwa imezima nitumie kwa cm?
HIYO NDO HAJA YANGU HASAAA, SIMU IKIPIGWA NAPOKEA TU
 

teac kapex

JF-Expert Member
Jan 23, 2011
399
225
Unataka ukonect uweze kushare mafile au unataka ukonect uweze kutumia kama kifaa kimoja kwamba cm ikiwa imezima upate kutumia kwenye pc na pc ikiwa imezima utumie kwa cm?
Kaka hebu toa ufafanuzi ili nione kiu yangu inatoweka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom