Msaada tafadhali: Nimezaa nje, lini nimweleze mke wangu?

Msaada tafadhali: Nimezaa nje, lini nimweleze mke wangu?

Petition

Senior Member
Joined
May 28, 2014
Posts
149
Reaction score
227
HESHIMA KWENU. MIMI NITA HILI JAMBO LINANITATIZA NA NAOMBA USHAURI WENU (PLEASE ONLY SERIOUS ADVICE) ESPECIALLY KWA WALIOKWISHAPITIA MKASA KAMA WANGU. NI HIVI:

Nimeoa nina watoto 3 na miaka 5 iliyopita niligundua mke wangu anaanza michepuka, nilikasirika sana na wakati nachunguza kujua ukweli, hapo nyumbani alikuwepo beki3 (hgirl) na siku nilipodhibitisha kuwa kweli mke wangu alikua na mpenzi (kabla yeye hajajua) nikaona kama nifanye revenge, nikamtongoza bk3 kiutani nikashangaa akawa mwepesi basi yaliyofata ndio hivyo. Nikawa kama nimenogewa. In the meantime nikampa live mke wangu kuwa ninajua anamchepuko fulani, akalia sana akaogopa sana akanipigia magoti akaomba msamaha na kusema hakuwa amefika mbali na jamaa na hivyo akaahidi ku cut-off. Na kweli ali cut-off.
Huku nyuma baada ya miezi miwili beki3 akaniambia ana mimba, lah haula.! Lakini anaogopa kurudi nyumbani kwake, mimi kwa imani niliyonayo siwezi kutoa mimba, dada zake wa mbali hapa Dar wakajua wakataka kuja juu hadi mke angejua (aibu ata kwa familia). Mwisho nikaamua kumpangia chumba uswahilini, na kumpa matunzo hadi alipojifungua. Kipindi fulani hali yangu kifedha ikawa mbaya matunzo shakani, akatokea jamaa mmoja akampenda, akamchukua akawa anaishi naye (wakati huo mtoto ana miaka 4). Juzi January huyu beki3 akajifungua mtoto wa huyo jamaa. Jamaa hili yake ya chini sana kiuchumi, mimi ndio na-foot almost 70% ya budget yao!! Sasa miaka ya karibuni jamaa anamyanyasa sana huyu beki3 pamoja na mtoto wangu hawajali kabisa. Beki3 sasa anataka atoke kwa huyu jamaa ananishinikiza nimpangie chumba akae alee watoto wake. Sasa mimi nitaleaje na mtoto si wangu? Halafu naogopa nikifanya hivyo atakua kama nyumba ndogo yangu!! Lkni ananisumbua sana anataka atoke kwa huyu jamaa anasema la sivyo basi ananiletea mtoto nyumbani yeye ataenda kwao!

SASA SWALI: nifanyeje? niendelee na siri hii mpaka lini? Huyu beki3 anasema kama nikiwapa matunzo vizuri hana shida, hata nisipompa ukweli mke wangu forever. Lakini najua at some point in the future mtoto huyu (wa kike) sitaweza kujificha hisijulikane kuwa ni mwanangu! Je kumwambia mke wangu sasa hivi ni bora zaidi au nisubiri hadi mtoto atakapokua mkubwa zaidi? Say 10+ years? How do you go about this?

Nawasilisha...
 
Kudadadeki, inaonekana wewe ni mngoni.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Kuna kitu ku revenge kubaya sana hadi beki tatu na kuzaa hyo ni dhambi ya usaliti ona sasa mtoto wako anateseka bure na steel una gharamia mke kumpangia na umejiingza kwenye unnesesary cost mchukue tu mwanao tafta njia ya kumwambia mkeo ukweli lakini umesha mwasiri mtoto kisaikologia mana hata ukimleta kwa mkeo hawezi kupokea equal treatment tell ua wife the whole truth
 
..SASA SWALI: nifanyeje? niendelee na siri hii mpaka lini? Huyu beki3 anasema kama nikiwapa matunzo vizuri hana shida, hata nisipompa ukweli mke wangu forever. Lakini najua at some point in the future mtoto huyu (wa kike) sitaweza kujificha hisijulikane kuwa ni mwanangu! Je kumwambia mke wangu sasa hivi ni bora zaidi au nisubiri hadi mtoto atakapokua mkubwa zaidi? Say 10+ years? How do you go about this?

Nawasilisha...
Ukweli utakuwe huru.
 
Mkuu jambo hilo ni Gumu inategemea Unaishi vipi na MKE wako kwa maana kwamba mambo mengi mnajadiliana? Kwakuwa ww ndo unajua tabia ya mkeo Angalia athari za kumwambia or kutomwambia then pata Majibu Mwenyewe cz wanawake wanatofautiana namna yakupokea jambo gumu km hilo Wengine wanakua poa wengine wanakutishia hata kukunywesha SUMU so Tafakari...!!
 
Kulikabili tatizo sio kulikimbia.
Kaa na mkeo...mwambie story hiyo..... ni bora ajue....atachukia lakini baada ya muda ataelewa tu.
Huyo beki3 atakutesa mpaka kufa kwako usipoangalia..... atazaa watoto10 na atataka uwalee wewe
 
Bora umwambie ukweli mkeo na pia mtoto mpeleke kwenu wamjue achana na huyo mama ake anakufanya wewe kitega uchumi chake
Nb: solution ya mkeo kutoka nje ukaona udeal na maid wake
 
Hayo yapo katika jamii. Wanaume tunazo siri nyingi. Chagua siku ambayo wife yuko na mood nzuri,toka naye maeneo ya mbali kidogo na nyumbani,baada kuburudika kwa vinywaji na msosi,vunja ukimya. Chukua jukumu mwenyewe,usimtumie mtu mwingine. Mwambie mtoto ni damu yako. Mwelezee na mazingira ya mahusiano,lakini isiwe ni revenge kwa kuwa naye alikuwa na mchepuko wake wakati huo. Mhakishie kuwa huna mahusiano naye tena. Huenda naye anazo fununu,anakusubiri we useme. Mi yalishanitokea(si kwa beki 3), tumeyamaliza,mtoto tunakaa naye,mambo safi. Wote nyumbani tunampenda kama wengine.
 
Kabla sijakushauri cha kufanya ngoja niseme jambo la kujifunza hapo kwenye hili lako

Kuna wakati mwanandoa anaweza kuchepuka kwasababu zakijinga sana,pale tunapojua ni vyema tukamuuliza sababu zakufanya hivyo huenda tukapata ufumbuzi wa tatizo badala ya kuamua kutatua kwa kuongeza tatizo lingine

Huyo mkeo kama ungemuuliza kabla ya kufanya revange hiyo ya hovyo usingefika huku kwani kama ulivyoona liavunja mahusiano

Ni vyema sana tukawa wawazi kwa kusema ili hata kama ukija kuleta tatizo lingine huko mbele basi angalau kuwe na back up japokuwa si sahihi pia

Back to Topic

Kama unampenda mwanao ni bora ukamuambia mkeo na ukatafuta mahali pa kumpeleka

Sikushauri umpeleke kwa mkeo kwani kama hajui kusamehe itakuwa kila akimuona huyo mtoto atakuwa anakumbuka usaliti wako na anaweza kuja kumdhuru mtoto

Kusamehe inawezekana lakini kama kutakuwa na kitu kinakuwa kinakukumbusha mara kwa mara kuna ugumu

Jitahidi kumuambia lakini kwa namna njema na utafute mahali pa kumpeleka lakini sio hapo nyumbani
 
Kaungame kwa mkeo mueleze kila kitu bila kuficha na kisha umuombe radhi na kumuomba ampokee huyo binti hapo nyumbani, pia mwambie kwamba bado unampenda na unataka ndoa yenu iendelee. Kila la heri Mkuu.
 
HESHIMA KWENU. MIMI NITA HILI JAMBO LINANITATIZA NA NAOMBA USHAURI WENU (PLEASE ONLY SERIOUS ADVICE) ESPECIALLY KWA WALIOKWISHAPITIA MKASA KAMA WANGU. NI HIVI:

Nimeoa nina watoto 3 na miaka 5 iliyopita niligundua mke wangu anaanza michepuka, nilikasirika sana na wakati nachunguza kujua ukweli, hapo nyumbani alikuwepo beki3 (hgirl) na siku nilipodhibitisha kuwa kweli mke wangu alikua na mpenzi (kabla yeye hajajua) nikaona kama nifanye revenge, nikamtongoza bk3 kiutani nikashangaa akawa mwepesi basi yaliyofata ndio hivyo. Nikawa kama nimenogewa. In the meantime nikampa live mke wangu kuwa ninajua anamchepuko fulani, akalia sana akaogopa sana akanipigia magoti akaomba msamaha na kusema hakuwa amefika mbali na jamaa na hivyo akaahidi ku cut-off. Na kweli ali cut-off.
Huku nyuma baada ya miezi miwili beki3 akaniambia ana mimba, lah haula.! Lakini anaogopa kurudi nyumbani kwake, mimi kwa imani niliyonayo siwezi kutoa mimba, dada zake wa mbali hapa Dar wakajua wakataka kuja juu hadi mke angejua (aibu ata kwa familia). Mwisho nikaamua kumpangia chumba uswahilini, na kumpa matunzo hadi alipojifungua. Kipindi fulani hali yangu kifedha ikawa mbaya matunzo shakani, akatokea jamaa mmoja akampenda, akamchukua akawa anaishi naye (wakati huo mtoto ana miaka 4). Juzi January huyu beki3 akajifungua mtoto wa huyo jamaa. Jamaa hili yake ya chini sana kiuchumi, mimi ndio na-foot almost 70% ya budget yao!! Sasa miaka ya karibuni jamaa anamyanyasa sana huyu beki3 pamoja na mtoto wangu hawajali kabisa. Beki3 sasa anataka atoke kwa huyu jamaa ananishinikiza nimpangie chumba akae alee watoto wake. Sasa mimi nitaleaje na mtoto si wangu? Halafu naogopa nikifanya hivyo atakua kama nyumba ndogo yangu!! Lkni ananisumbua sana anataka atoke kwa huyu jamaa anasema la sivyo basi ananiletea mtoto nyumbani yeye ataenda kwao!

SASA SWALI: nifanyeje? niendelee na siri hii mpaka lini? Huyu beki3 anasema kama nikiwapa matunzo vizuri hana shida, hata nisipompa ukweli mke wangu forever. Lakini najua at some point in the future mtoto huyu (wa kike) sitaweza kujificha hisijulikane kuwa ni mwanangu! Je kumwambia mke wangu sasa hivi ni bora zaidi au nisubiri hadi mtoto atakapokua mkubwa zaidi? Say 10+ years? How do you go about this?

Nawasilisha...

Mweleze ukweli na bahati kianzio unacho. Mkumbushe ile issue yake na mwambie kabla hujamweleza wakati ule ndio ukifanya hayo. Mwisho wa siku yeye ndiye alisababisha yote. Kama wewe ulisamehe naye afanye hivyo na mvute mtoto home akiwa na umri wa kutosha. Kwangu umri wa kutosha at least awe sekondari.
 
Mchane live mwambie yeye ndo alisababisha hayo yote. Ingawaje mwenye dhambi ni wewe(umechepuka na kuzaa nje ya ndoa)
 
mbona ngoma rahisi tu, wewe mwambie wife kuwa wakati ule yeye aki cheat uligundua mapema na ukawa umechanganyikiwa na ukashindwa mwambia, ili kupoza moyo ndo ukagonga HG, tena mwambie uligonga mara moja tu, kisha baada ya kupata mimba hakukwambia kuwa ni yako, baada ya kuhamia mtaani na maisha yake kuwa magumu ndo amekwambia ukweli, sasa wewe zuga kwa wife kuwa huna uhakika kuwa mtoto ni wako kwa hiyo unataka kwenda kufanya DNA test ili kujua, mwambie kuwa lengo ni kuwa kama ni mtoto wako ili asiteseke na maisha ya shida, kama mkeo kweli ni muelewa lazima ataingia kingi na atakuona mtu mwenye huruma na mwenye kujali, akikasirika na kuja juu mwambie wewe ulivyogundua madudu yake ulikuwa mpole na ukakubali yaishe ili maisha yaendelee.
 
HESHIMA KWENU. MIMI NITA HILI JAMBO LINANITATIZA NA NAOMBA USHAURI WENU (PLEASE ONLY SERIOUS ADVICE) ESPECIALLY KWA WALIOKWISHAPITIA MKASA KAMA WANGU. NI HIVI:

Nimeoa nina watoto 3 na miaka 5 iliyopita niligundua mke wangu anaanza michepuka, nilikasirika sana na wakati nachunguza kujua ukweli, hapo nyumbani alikuwepo beki3 (hgirl) na siku nilipodhibitisha kuwa kweli mke wangu alikua na mpenzi (kabla yeye hajajua) nikaona kama nifanye revenge, nikamtongoza bk3 kiutani nikashangaa akawa mwepesi basi yaliyofata ndio hivyo. Nikawa kama nimenogewa. In the meantime nikampa live mke wangu kuwa ninajua anamchepuko fulani, akalia sana akaogopa sana akanipigia magoti akaomba msamaha na kusema hakuwa amefika mbali na jamaa na hivyo akaahidi ku cut-off. Na kweli ali cut-off.
Huku nyuma baada ya miezi miwili beki3 akaniambia ana mimba, lah haula.! Lakini anaogopa kurudi nyumbani kwake, mimi kwa imani niliyonayo siwezi kutoa mimba, dada zake wa mbali hapa Dar wakajua wakataka kuja juu hadi mke angejua (aibu ata kwa familia). Mwisho nikaamua kumpangia chumba uswahilini, na kumpa matunzo hadi alipojifungua. Kipindi fulani hali yangu kifedha ikawa mbaya matunzo shakani, akatokea jamaa mmoja akampenda, akamchukua akawa anaishi naye (wakati huo mtoto ana miaka 4). Juzi January huyu beki3 akajifungua mtoto wa huyo jamaa. Jamaa hili yake ya chini sana kiuchumi, mimi ndio na-foot almost 70% ya budget yao!! Sasa miaka ya karibuni jamaa anamyanyasa sana huyu beki3 pamoja na mtoto wangu hawajali kabisa. Beki3 sasa anataka atoke kwa huyu jamaa ananishinikiza nimpangie chumba akae alee watoto wake. Sasa mimi nitaleaje na mtoto si wangu? Halafu naogopa nikifanya hivyo atakua kama nyumba ndogo yangu!! Lkni ananisumbua sana anataka atoke kwa huyu jamaa anasema la sivyo basi ananiletea mtoto nyumbani yeye ataenda kwao!

SASA SWALI: nifanyeje? niendelee na siri hii mpaka lini? Huyu beki3 anasema kama nikiwapa matunzo vizuri hana shida, hata nisipompa ukweli mke wangu forever. Lakini najua at some point in the future mtoto huyu (wa kike) sitaweza kujificha hisijulikane kuwa ni mwanangu! Je kumwambia mke wangu sasa hivi ni bora zaidi au nisubiri hadi mtoto atakapokua mkubwa zaidi? Say 10+ years? How do you go about this?

Nawasilisha...
wala usijali hayo ni makosa tu na yapo hujatenda zambi kubwa ya kufanya umuogope mkeo pia tambua mkeo nae si mwaminifu,nakushauri usimtese mtoto fanya hivi beba mtoto mpeleke kwenu i mean kwa bibi yake ambae ni mama yako alee huko mjukuku na hakikisha unampatia matumizi thabiti,baada ya muda mweleze mkeo sasa kuwa unakumbuka ulichepuka wakati fulani ss na mm kipindi hicho nilitaka uone maumivu ya kuchepuka nikamrukia beki 3 bahati nzur kapata ujauzito hivyo mwanangu yuko home nafikiri namleta hapa home ajumuike familia yetu ukiona hakuelewi au mkeo nae kazitisha michepuko baada ya kusikia taarifa hiyo usijali piga chini wanawake tuko wengi sanaaa
 
Mzee Kyoma,

Ninaomba kuuliza hawa Wachina wantumia siasa gani, ya Ujamaa au Kujitegemea? Na hawa kina Chavez na Morales nao wanatumia siasa gani? Maana hapa ninaona kuwa huenda ujamaa una tafsiri tofauti nyingi, kwani nia na madhumuni ya hizi siasa za Uchina, Venezuela, na Bolivia inaonekana ni ile ile ya Mwalimu na bongo, na Mwalimu si ailkuwa anaiga Uchina au?

Mmh una uwakika kwnz ni wako uyo mtt ??koz kutembea na mtu bla knga haimaanish mimba iktokea ni yk?uskute bek3 alikua ana njemba lake uko nje akaona akupe zgo..mjn apa ..embu kwanza pma DNA na uyo mtt ksr bla uyo bek3 kujua..toka na mtt km unaenda kumnunulia smthng ptlza pma uwe na uwakika thn km ni kweli sasa fanya maamiz magumi kwa mkeo.
Mi naita magumu koz inauma sanaa kwa mwanamke
Yan anza kucheza kisaklojia na mkeo kwnz ujue swala atalichukuliaje
HOW??
Tafuta ht muv zpo nyng tu ambazo zna vsa km hvyo mkae mchek wt thn uanze km kujadl na yy utamskia respond yk..anaweza sema mm km ndo uyo mama ht sikubali mtt wa nje..
or
akasema dah jmn uyo mama s amsamehe tu mmewe
BUT:Ktk kla atakalosuggest kwny muv muulize y??
Uo uwe mwanzo wakujua sasa utajpanga vp co ukurupuke tu ksa umemtoa lunch au dna uanze kuprovoc mmh hapana..
Na hii part uplay mwenyw co utafute 3rd person et akusaidie
Na uwe mpole koz ww ndo mwny shda ili akusaidie...
Atlast ukae na mwanao ili kuavoid cost lasvyo uyo bek3 atatumia udhaifu/woga wk ili kupata anachotaka ..mwshoe azae watt wengn wa4 ulee wewe
 
Back
Top Bottom