Msaada tafadhali kuhusu Windows 10


Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
276
Likes
168
Points
60
Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
276 168 60
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza, zamani nilikuwa natumia window 7 na ilikuwa inafanya kazi poa tu iwe kwenye chaji au haipo kwenye chaji. Sasa jana nime update kwenda window 10, cha ajabu nikiwa nimechomeka laptop kwenye chaji,MOUSE inakuwa nzito kumove, nikiitoa kwenye chaji inafanya kazi vizuri tu.Nimejaribu kwenda SETTING lkn sijaona chochote;kwa anaejua cha kufanya naomba msaada jamani, najua wataalamu wa IT wapo wengi humu. Naomba kuwasilisha
 
lameck laedo

lameck laedo

Senior Member
Joined
May 15, 2016
Messages
147
Likes
57
Points
45
lameck laedo

lameck laedo

Senior Member
Joined May 15, 2016
147 57 45
Jaribu kuupdate drivers
 
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
561
Likes
289
Points
80
kabiriga

kabiriga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
561 289 80
Computer yako ina spesfication zipi?
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,281
Likes
598
Points
280
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,281 598 280
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza, zamani nilikuwa natumia window 7 na ilikuwa inafanya kazi poa tu iwe kwenye chaji au haipo kwenye chaji. Sasa jana nime update kwenda window 10, cha ajabu nikiwa nimechomeka laptop kwenye chaji,MOUSE inakuwa nzito kumove, nikiitoa kwenye chaji inafanya kazi vizuri tu.Nimejaribu kwenda SETTING lkn sijaona chochote;kwa anaejua cha kufanya naomba msaada jamani, najua wataalamu wa IT wapo wengi humu. Naomba kuwasilisha
Rollback kwenye windows 7, hiyo inawezekana kabla mwezi hujaisha. Otherwise fanya fresh installation ya windows10 usifanye updates mara nyingi inakuwa unstable
 
Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
276
Likes
168
Points
60
Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
276 168 60
Rollback kwenye windows 7, hiyo inawezekana kabla mwezi hujaisha. Otherwise fanya fresh installation ya windows10 usifanye updates mara nyingi inakuwa unstable
sawa kaka... nafanyaje sasa? manake wengine tunajua kukop na kupaste tu, kuangalia movie na kudownload basi.... hvyo vngne hata idea navyo sina
 
Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
276
Likes
168
Points
60
Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
276 168 60
basi cjakuelewa, specification za nn?zp unazozihitaji
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,300
Likes
9,074
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,300 9,074 280
Kama kichwa cha habari kinavyoeleza, zamani nilikuwa natumia window 7 na ilikuwa inafanya kazi poa tu iwe kwenye chaji au haipo kwenye chaji. Sasa jana nime update kwenda window 10, cha ajabu nikiwa nimechomeka laptop kwenye chaji,MOUSE inakuwa nzito kumove, nikiitoa kwenye chaji inafanya kazi vizuri tu.Nimejaribu kwenda SETTING lkn sijaona chochote;kwa anaejua cha kufanya naomba msaada jamani, najua wataalamu wa IT wapo wengi humu. Naomba kuwasilisha
kwa kuangalia hili si tatizo la windows, jaribu kufata hii solution ya gooegle.

wakati unachaji hio laptop hakikisha laptop inakuwa mbali kabisa na adapter yake, kwa lugha rahisi hakikisha adapter imenyooka yote na laptop haikaribiani na ile adapter uone kama tatizo litaendelea
 
Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
276
Likes
168
Points
60
Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
276 168 60
kwa kuangalia hili si tatizo la windows, jaribu kufata hii solution ya gooegle.

wakati unachaji hio laptop hakikisha laptop inakuwa mbali kabisa na adapter yake, kwa lugha rahisi hakikisha adapter imenyooka yote na laptop haikaribiani na ile adapter uone kama tatizo litaendelea
ok, ngoja nijaribu... umeme umekatika, ngoja urud
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,281
Likes
598
Points
280
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,281 598 280
Nenda kwenye update and security na uangalie rollback to windows 7. Hii option ipo ndani ya mwezi mmoja tu tangu umeUpdate
 
kancarl

kancarl

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
958
Likes
356
Points
80
Age
25
kancarl

kancarl

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
958 356 80
dell ina minyooo ukifanya upgrade kwenda windows 10 ushaur wa bure tumia w8.1
 
D

dev99

New Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
D

dev99

New Member
Joined Jul 2, 2016
4 0 3
nina cm aina ya window phone 640 xl nikijarbu kuupdate window ten inakubal inadowload ila ikifa sehemu ya installation inafeli msaada kwa anayejua
 
D

dev99

New Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
D

dev99

New Member
Joined Jul 2, 2016
4 0 3
nina cm aina ya window phone 640 xl nikijarbu kuupdate window ten inakubal inadowload ila ikifa sehemu ya installation inafeli msaada kwa anayejua
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,097
Likes
260
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,097 260 180
nina cm aina ya window phone 640 xl nikijarbu kuupdate window ten inakubal inadowload ila ikifa sehemu ya installation inafeli msaada kwa anayejua
Una-upgrade kwa kutumia WiFi au OTA??
 
jun bao

jun bao

Senior Member
Joined
Jan 13, 2016
Messages
154
Likes
37
Points
45
Age
48
jun bao

jun bao

Senior Member
Joined Jan 13, 2016
154 37 45
Hellow simbamteme
Kosa ulilofanya hapo mpka inakuwa mose nzito hapo wakat una install window 7, ilivyo maliza kuistall hakuweka driver za dell zenyewe.ukuwa umeistall driver pack solution.

Sasa chakufanya hapo unatakiwa kuiformat iyo windows 10.

Ila kabla ya kuitowa iyo windows 10 unatakiwa kufanya back upkwanza kwenye iyo pc yako kama ulikuwa umeweka partition toa vitu vyako.maana nimekuambia ivi windows 10 inachezo wa kubadili mfumo kwenye harddrive kwaiyo itakuta udelete partion zako iwe kitu kimoja ndio uinstall window mpya.

Ukishamaliza kupiga window ndio u download driver kwenye site ya dell wenyewe ndio uzi install, hapo utakuwa umesha kufix tatatizo la mose
 
Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
276
Likes
168
Points
60
Simbamteme

Simbamteme

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
276 168 60
Hellow simbamteme
Kosa ulilofanya hapo mpka inakuwa mose nzito hapo wakat una install window 7, ilivyo maliza kuistall hakuweka driver za dell zenyewe.ukuwa umeistall driver pack solution.

Sasa chakufanya hapo unatakiwa kuiformat iyo windows 10.

Ila kabla ya kuitowa iyo windows 10 unatakiwa kufanya back upkwanza kwenye iyo pc yako kama ulikuwa umeweka partition toa vitu vyako.maana nimekuambia ivi windows 10 inachezo wa kubadili mfumo kwenye harddrive kwaiyo itakuta udelete partion zako iwe kitu kimoja ndio uinstall window mpya.

Ukishamaliza kupiga window ndio u download driver kwenye site ya dell wenyewe ndio uzi install, hapo utakuwa umesha kufix tatatizo la mose
thanx kaka.... imekubali.. asante sana
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,524