Msaada: Tablet yenye Microsoft Windows

Msaada: Tablet yenye Microsoft Windows

Nashukuru na bei zake zime range vipi?
dola 150 hadi 300, ukitafuta kwenye sale sometime chini ya hapo unazipata pia, zote ni inch 8 na zinakubali pen, na kama unajali zaidi kalamu tafuta kalamu za wacom, hio asus vivotab note 8 na toshiba encore 2 zinakubali.
 
Mkuu ni PM nikupatie yangu, View attachment 512675
313c0fe9ca528de9d408fc5b5771c72d.jpg
0cbc563951a73873a41d7e33586a2142.jpg
 
Chief-mkwawa, nahitaji 2in 1,iliyo powerful enough to run games na kufanya video editing, kwa hii tanzania nitafute ipi na wapi? Budget kati ya 1m to 1.5m
 
Chief-mkwawa, nahitaji 2in 1,iliyo powerful enough to run games na kufanya video editing, kwa hii tanzania nitafute ipi na wapi? Budget kati ya 1m to 1.5m
kwa mpya hupati, na used pengine unaweza pata surface pro 4 yenye i7 na gpu ya iris, tena hio video editing utumie software za quick sync. ila ni ngumu sana kuipata kwa bei hio.
 
una laptop? maana tablet za laki 8 kushuka za windows zinatumia atom na hazina nguvu sana ni za kufanyia mambo madogo tu.

kwa ambazo ni maarufu zinapatikana hapa bongo ni asus transformer T100 na acer aspire switch.

sema hizi ni 2 in 1
41hLKQ78Q%2BL._SY400_.jpg


kama unataka tablet kabisa ambayo haina hata keyboard zipo kama dell venue 8 pro, toshiba encore, asus vivotab, lenovo miix etc

hizo transformer ukicheki zoomtanzania na site nyengine za online zilo kibao unaweza wapigia simu ukanunua kwao mfano hii kwa 570,000

Computers for Sale in Tanzania | ZoomTanzania
Mkuu vp kuhusu HP Pavilion Notebook 17-G162NO?
 
kwa mpya hupati, na used pengine unaweza pata surface pro 4 yenye i7 na gpu ya iris, tena hio video editing utumie software za quick sync. ila ni ngumu sana kuipata kwa bei hio.
Mkuu, kwahyo unashauri ninunue desktop? Je laptop ya kawaida kwa ajili ya hizo kazi na budget hiyo hiyo?
 
Mkuu, kwahyo unashauri ninunue desktop? Je laptop ya kawaida kwa ajili ya hizo kazi na budget hiyo hiyo?
tatizo la Tanzania mkuu ni umeme, desktop ya 1.5M ungepata ya maana sana, ila unakuta siku umeme unakata unarudi, au unakaa siku nzima haujarudi kama una kazi inakuwa ni tabu tu.

kwa laptop zipo za around dola 700 au kwenye sale hadi dola 500 unazipata zenye gpu ya nvidia 960m au 1050 pamoja na i7/i5 quad core, hizi zitafanya video editing na kucheza games vizuri tu. ila kwa video editing i7 inakuwa bora zaidi sababu ina thread 8 kutokana na hyperthread.

angalia perfomance yake kwenye games hapa
NVIDIA GeForce GTX 1050 (Notebook)

kwa low setting majority ya games utapata fps zaidi ya 100 na kwenye medium utapata fps zaidi ya 60. kwa laptop hio ni perfomance kubwa sana hasa vile ni games za 2017.

laptop hizo ni kama hizi na bei zake
-Acer Aspire VX 15 (VX5-591G) kwa dola 799
-dell inspiron 15 (5000 au 7000 series) kwa dola 749
-MSI GL62 Apache kwa dola 749
-lenovo y50 etc

sema hizi zote utajua mwenyewe unaziagizia vipi, ni ngumu kuzipata hapa Tanzania.
 
Ila chief mkwawa ni nyoko, huwa nnajiuliza anapataje ujuzi wa vitu vyote hivi, laptops, simu, sd cards n.k, anasoma sana ipo siku tuamue kumlipa hata kidogo, huwezi kuamini hicho ki tablet changu nilichokiposti nilikua nakiona cha kisasa ila baada ya kumsoma na kautafiti kidogo nimeamua nitampa mtoto wangu labda atakuja kuwa hacker baadae. Chief-Mkwawa respect

U knows everything in this field ATLEAST
 
dola 150 hadi 300, ukitafuta kwenye sale sometime chini ya hapo unazipata pia, zote ni inch 8 na zinakubali pen, na kama unajali zaidi kalamu tafuta kalamu za wacom, hio asus vivotab note 8 na toshiba encore 2 zinakubali.
Kwenye sale ndo wap mkwawa?
 
Ila chief mkwawa ni nyoko, huwa nnajiuliza anapataje ujuzi wa vitu vyote hivi, laptops, simu, sd cards n.k, anasoma sana ipo siku tuamue kumlipa hata kidogo, huwezi kuamini hicho ki tablet changu nilichokiposti nilikua nakiona cha kisasa ila baada ya kumsoma na kautafiti kidogo nimeamua nitampa mtoto wangu labda atakuja kuwa hacker baadae. Chief-Mkwawa respect

U knows everything in this field ATLEAST
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
@ Chief-Mkwawa uko Dar? nikifika 5/7 niku look
 
Back
Top Bottom