Msaada: Tablet yenye Microsoft Windows

Msaada: Tablet yenye Microsoft Windows

WAKU-GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2015
Posts
950
Reaction score
630
Wakuu naomba msaada nahitaji kununua tablet yenye OS ya microsoft windows ambayo nitaweza install applications za computer kama kawaida na iwe touchscreen.

Nasubiri michango yenu wana Jamii,
Thanks.
 
Hp Elitepad ndiyo hasa itakufaa Mkuu.Inaingia Windows 8.1 na unaweza kuistall app zote zilizo compatible na Windows
Specs zake ni hizi
-Intel atom dual core processor
-Hdd 60gb
-Ram 2gb
 
Budget yangu ni laki 6 wakuu
una laptop? maana tablet za laki 8 kushuka za windows zinatumia atom na hazina nguvu sana ni za kufanyia mambo madogo tu.

kwa ambazo ni maarufu zinapatikana hapa bongo ni asus transformer T100 na acer aspire switch.

sema hizi ni 2 in 1
41hLKQ78Q%2BL._SY400_.jpg


kama unataka tablet kabisa ambayo haina hata keyboard zipo kama dell venue 8 pro, toshiba encore, asus vivotab, lenovo miix etc

hizo transformer ukicheki zoomtanzania na site nyengine za online zilo kibao unaweza wapigia simu ukanunua kwao mfano hii kwa 570,000

Computers for Sale in Tanzania | ZoomTanzania
 
una laptop? maana tablet za laki 8 kushuka za windows zinatumia atom na hazina nguvu sana ni za kufanyia mambo madogo tu.

kwa ambazo ni maarufu zinapatikana hapa bongo ni asus transformer T100 na acer aspire switch.

sema hizi ni 2 in 1
41hLKQ78Q%2BL._SY400_.jpg


kama unataka tablet kabisa ambayo haina hata keyboard zipo kama dell venue 8 pro, toshiba encore, asus vivotab, lenovo miix etc

hizo transformer ukicheki zoomtanzania na site nyengine za online zilo kibao unaweza wapigia simu ukanunua kwao mfano hii kwa 570,000

Computers for Sale in Tanzania | ZoomTanzania
Nashukuru kwa mchango wako, laptop ninayo nahitaji tablet ambayo itakuwa mbadala wa laptop kwa ajili ya urahisi katika kubeba. Pia nahitaji iwe na stylus i.e ile pen ya kuandikia.
 
Nashukuru kwa mchango wako, laptop ninayo nahitaji tablet ambayo itakuwa mbadala wa laptop kwa ajili ya urahisi katika kubeba. Pia nahitaji iwe na stylus i.e ile pen ya kuandikia.
urahisi wa kubeba na kalamu kuna za 8 inch kama vile

-asus vivotab 8
-toshiba encore 2
-lenovo miix 8
-HP envy 8
-dell venue 8 pro

hakikisha ni version ya angalau 2Gb ram maana zipo za 1Gb na storage ukikosa kabisa ni 32Gb ila ni vyema iwe 64GB.
 
Microsoft surfcabce products huenda zikakufaa
Kuna surfacr 1,2 na sasa kuna surface pro 3 amd 4
Angalia amount yako inaweza kununua ipi kati ya hizo
 
urahisi wa kubeba na kalamu kuna za 8 inch kama vile

-asus vivotab 8
-toshiba encore 2
-lenovo miix 8
-HP envy 8
-dell venue 8 pro

hakikisha ni version ya angalau 2Gb ram maana zipo za 1Gb na storage ukikosa kabisa ni 32Gb ila ni vyema iwe 64GB.
Nashukuru na bei zake zime range vipi?
 
Agiza kutoka China
Nilichukua hii ni 10 inch kwa vile nilihitaji portable ila kuna za screen kubwa pia .

Chuwi Hi10 Dual OS Windows10 & Android 5.1 Intel Cherry Trail Z8300 Quad Core 4GB/ 64GB IPS 1920*1200 1.84GHz 10.1" Tablets US $173.
Buy Products Online from China Wholesalers at Aliexpress.com

Windows Tablet - Buy Best Cheap Windows Tablet PCs from China

Huyu jamaa anareview vizuri
TechTablets.com


Nashukuru sana kwa mchango wako[emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
Back
Top Bottom