Msaada: stray Cat kahamia Kwangu

Balacuda

JF-Expert Member
Mar 8, 2013
1,391
2,000
jamani wataalm wa wanyama naombeni msaada

kuna stray cat ameinukia kwangu mdogo sana na kila nikimfukuza anarudi. nimeamua kumhudumia chakula kama paka wangu kabisa. kila siku maziwa samaki ni normal kwake . Baadae nimekuja kugundua ni kajike na sitaki paka wazaliane kwangu maana sina pa kuwapeleka. naombeni suluhisho kama kuna njia yoyote ya kumzuia asizae hapo kwangu baadae
 

baiser

JF-Expert Member
Dec 29, 2014
951
1,000
jamani wataalm wa wanyama naombeni msaada

kuna stray cat ameinukia kwangu mdogo sana na kila nikimfukuza anarudi. nimeamua kumhudumia chakula kama paka wangu kabisa. kila siku maziwa samaki ni normal kwake . Baadae nimekuja kugundua ni kajike na sitaki paka wazaliane kwangu maana sina pa kuwapeleka. naombeni suluhisho kama kuna njia yoyote ya kumzuia asizae hapo kwangu baadae
Upo wap? Tafta Dr wa mifugo afanye spaying .
 

finyango

JF-Expert Member
Aug 11, 2016
1,965
2,000
jamani wataalm wa wanyama naombeni msaada

kuna stray cat ameinukia kwangu mdogo sana na kila nikimfukuza anarudi. nimeamua kumhudumia chakula kama paka wangu kabisa. kila siku maziwa samaki ni normal kwake . Baadae nimekuja kugundua ni kajike na sitaki paka wazaliane kwangu maana sina pa kuwapeleka. naombeni suluhisho kama kuna njia yoyote ya kumzuia asizae hapo kwangu baadae
Hiyo ni bahati,ndo maan ya balacuda
 

Elimringi moshi

Senior Member
Aug 10, 2011
191
225
Cats are awesome and fun to have them around! To me it's like a blessing i wish it could come straight to my place
 

INGENJA

JF-Expert Member
Sep 11, 2012
5,004
2,000
waswahili wanasema mpaka humtambua mtu mwenye roho mbaya,huwa hawamsogelei kabisa sijui kama nikweli but hakuna mnyama mkarimu kama paka unapompatia utaratibu mzuri
 

kamanda mbigi

JF-Expert Member
Feb 8, 2017
1,245
2,000
Mpaka hapo hakutakuja kuwa na panya wala nyoka ndani kwako......cha msingi muhasi huyo nyau.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom