Msaada software kwa ajili ya kutengeneza kadi mbalimbali

Msaada software kwa ajili ya kutengeneza kadi mbalimbali

mshamu

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Posts
418
Reaction score
134
Nimekuja kupata msaada hapa kwa wataalamu wa software. Nahitaji kujua kama naweza kupata software kwa ajili ya kudisign cards mbalimbali najua kutumia publisher tu. Nitashukuru kwa msaada wenu hata ushauri
 
na kuna software inaitwa print artist (sierra) itafute nayo nzuri na inakuja na sample nyingi (pre-designed cards)
 
na kuna software inaitwa print artist (sierra) itafute nayo nzuri na inakuja na sample nyingi (pre-designed cards)

nashukuru vipi siwezi kuipata online au wapi naweza kuinunua na ni bei gani samahani kwa maswali mengi
 
Back
Top Bottom