Msaada simu yangu ya samsung note 2 haijaii chaji...


chuma_cha_pua

chuma_cha_pua

Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
18
Likes
2
Points
5
chuma_cha_pua

chuma_cha_pua

Member
Joined Sep 28, 2013
18 2 5
Jaman natanguliza shukrani kwa msaada, plz kama kuna mtu anajua ufumbuzi wa hili tatizo...maana ninachaji siku nzima lakini inaambulia kujaa 11% nkichaji via computer ndo kidogo inafika 42% na hapo imelala usiku mzima ndo inajaa hivyo, please help.
 
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
905
Likes
215
Points
60
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
905 215 60
Charger mbovu,jaribu kupita kwa authorised dealers wa samsung Samora avenue mkabala na NBC kama upo Dar.
 
escober

escober

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
391
Likes
3
Points
35
escober

escober

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
391 3 35
I had the same problem with my note 1 . ilikuwa inachukua ten hours kujaa lakini baada ya kubadilisha chaja inaja haraka
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,296
Likes
614
Points
280
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,296 614 280
charger haina uwezo wa kutosha (Current ndogo). make sure hiyo charger ni original na maalum kwa simu hiyo sio tu kwa vile kichwa kinaingia ndio unaitumia.
 
chuma_cha_pua

chuma_cha_pua

Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
18
Likes
2
Points
5
chuma_cha_pua

chuma_cha_pua

Member
Joined Sep 28, 2013
18 2 5
Asanteni wadau...problem solved, tatzo ni charger kweli,
 
eliasy

eliasy

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
464
Likes
18
Points
35
eliasy

eliasy

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
464 18 35
Nina motorola ya android. Huwa haikai na chaji muda mrefu.
Pili nikiitumia inapata moto sehemu ya nyuma.
Wakat wa kuchaji napo nachaji kama masaa 6 ndo inajaa
 
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
905
Likes
215
Points
60
I

ilonga

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
905 215 60
Eliasy zile apps ambazo hutumii zitoe au disable them,pia fanya ku deactivate "auto-sync" utapunguza tatizo kwa kiasi kikubwa.Huko kupata moto kwa simu kama ni mpya hilo ni kawaida,baada ya muda itaacha,just let the software settle for some time.
 
eliasy

eliasy

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
464
Likes
18
Points
35
eliasy

eliasy

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
464 18 35
Yani ninayo jamiiforum, twitter, fb, instagram na whatsapp tu.
Gmail, youtube zote nimekuta ktk simu. Yani siwez kuzi unistall
 

Forum statistics

Threads 1,252,363
Members 482,107
Posts 29,805,432