Msaada-shule za watoto watukutu na wakorofi


J

jmura

Member
Joined
Apr 27, 2010
Messages
57
Points
70
J

jmura

Member
Joined Apr 27, 2010
57 70
msaada wadau kwa anayejua shule za msingi zinazorekebisha watoto watukutu!
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,463
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,463 1,250
Kama unaishi dar es salaaam nenda pale upanga kama unaingia regency hospitali kuna jela pale ya watoto,palepale utapata ufumbuzi wa tatizo lako
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,087
Points
2,000
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,087 2,000
primary?? labda ingekua sekondari..
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
620
Points
500
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
620 500
Mkubwa unahitaji shule ya bweni au kutwa?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Kuna shule inaitwa manyara range, iko mto wa mbu nadhani. Nilitishiwa nayo maisha throughtout my freaking youth. Nadhani ni ya watoto watundu.
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Points
225
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 225
Mkuu jmura, swali lako ni fupi mno, fafanua. Unahitaji shule kwa ajili ya kumpeleka mtoto au unataka kutoa msaada? Maana kati ya hizo shule kuna zilizo bora kuliko nyingine kwa kurekebisha watoto na nyingine ziko hoi kiasi kwamba zinahitaji msaada wa wadau kama wewe. Zote zina mchango mkubwa katika kuijenga jamii iliyo bora. Ukijibu hili utapata majibu sahihi kulingana na mahitaji yako. Asante.
 
Last edited by a moderator:
J

jmura

Member
Joined
Apr 27, 2010
Messages
57
Points
70
J

jmura

Member
Joined Apr 27, 2010
57 70
Kuna shule inaitwa manyara range, iko mto wa mbu nadhani. Nilitishiwa nayo maisha throughtout my freaking youth. Nadhani ni ya watoto watundu.
asante- mkuu hii ni primary au secondary kwa sababu mimi nahitaji primary.
 
J

jmura

Member
Joined
Apr 27, 2010
Messages
57
Points
70
J

jmura

Member
Joined Apr 27, 2010
57 70
Mkuu jmura, swali lako ni fupi mno, fafanua. Unahitaji shule kwa ajili ya kumpeleka mtoto au unataka kutoa msaada? Maana kati ya hizo shule kuna zilizo bora kuliko nyingine kwa kurekebisha watoto na nyingine ziko hoi kiasi kwamba zinahitaji msaada wa wadau kama wewe. Zote zina mchango mkubwa katika kuijenga jamii iliyo bora. Ukijibu hili utapata majibu sahihi kulingana na mahitaji yako. Asante.
mkuu nilikuwa nahitaji primary school
 

Forum statistics

Threads 1,295,852
Members 498,410
Posts 31,225,405
Top