msaada ratiba ya upigaji picha vitambulisho vya taifa kinondoni


Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
71
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 71 145
habari .zenu
kwa yeyote mwenye kufahamu ratiba ya zoezi la kupiga picha za vitambulisho vya taifa NIDA kwa manispaa ya kinondoni anaweza nisaidia ..
ni jumamosi na jumapili..?
na mtiririko wake ukoje wanaanza na kata gani..?
natanguliza shukrani..
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,815
Likes
284
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,815 284 180
habari .zenu
kwa yeyote mwenye kufahamu ratiba ya zoezi la kupiga picha za vitambulisho vya taifa NIDA kwa manispaa ya kinondoni anaweza nisaidia ..
ni jumamosi na jumapili..?
na mtiririko wake ukoje wanaanza na kata gani..?
natanguliza shukrani..
Siku zote za wiki....unachagua.....nenda ofisi ya serikali ya mtaa.
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
71
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 71 145
Siku zote za wiki....unachagua.....nenda ofisi ya serikali ya mtaa.
asante ni kwa zote za kinondoni ..?
mimi niko ubungo
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Acha haraka wewe mkimbizi?watakufika kupitia serekali yako ya mtaa juzi Kati walikuwa upanga sasa kwa ubungo subiri utasikia tu usiwe kama msomali
 

Forum statistics

Threads 1,251,865
Members 481,917
Posts 29,788,241