Msaada rangi ya uniform ya Malangali Secondary School

  • Thread starter MUGASHA THE HERO
  • Start date

MUGASHA THE HERO

MUGASHA THE HERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
327
Likes
200
Points
60
MUGASHA THE HERO

MUGASHA THE HERO

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2016
327 200 60
Nina mdogo kafaulu shule ya secondary MALANGALI iliyopo mkoa wa iringa. naombbeni utaratibu wa kuhusu rangi ya UNIFoRM anazopaswa kwenda nazo. karibuni wadau
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,106
Likes
5,091
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,106 5,091 280
Google search...
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Nina mdogo kafaulu shule ya secondary MALANGALI iliyopo mkoa wa iringa. naombbeni utaratibu wa kuhusu rangi ya UNIFoRM anazopaswa kwenda nazo. karibuni wadau
Piga simu , njia rahisi ni hiyo
 
K

kinyangesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
248
Likes
57
Points
45
K

kinyangesi

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
248 57 45
Enzi za Mwl Jk Nyerere tulivaa kaki ila siku hizi wanavaa suti nyeusi tii. Na kwa jinsi ulivyouliza, huna mdogo ila ni wewe mwenyewe. Nnakutakia masomo mema na usinywe ulanzi huko isimikinyi, tambalang'ombe na itengule
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
11,065
Likes
8,038
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
11,065 8,038 280
Daaa kitambo sn,sidhani kama ataweza ishi kule.Ila pana msuli wa maana.
 
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
331
Likes
143
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
331 143 60
Enzi za Mwl Jk Nyerere tulivaa kaki ila siku hizi wanavaa suti nyeusi tii. Na kwa jinsi ulivyouliza, huna mdogo ila ni wewe mwenyewe. Nnakutakia masomo mema na usinywe ulanzi huko isimikinyi, tambalang'ombe na itengule
Duuuuuii!!!
umenifurahisha sn. mi nipo hapa malangali bhana. Tamba la ng'ombe ndio mnadani kwetu.
 
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Messages
331
Likes
143
Points
60
S

Shomy . I

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2011
331 143 60
Nina mdogo kafaulu shule ya secondary MALANGALI iliyopo mkoa wa iringa. naombbeni utaratibu wa kuhusu rangi ya UNIFoRM anazopaswa kwenda nazo. karibuni wadau
wanavaa suti nyeusi na khaki wanaitumia siku za j5 km sikosei
 
MUGASHA THE HERO

MUGASHA THE HERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
327
Likes
200
Points
60
MUGASHA THE HERO

MUGASHA THE HERO

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2016
327 200 60
Enzi za Mwl Jk Nyerere tulivaa kaki ila siku hizi wanavaa suti nyeusi tii. Na kwa jinsi ulivyouliza, huna mdogo ila ni wewe mwenyewe. Nnakutakia masomo mema na usinywe ulanzi huko isimikinyi, tambalang'ombe na itengule
NIAMINI MKUU, SIO MIMI NI DOGO NANAENDA PALE BT AHSANT SANA KWA UJUMBE WAKO
 
Kibundi wa getto

Kibundi wa getto

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
460
Likes
809
Points
180
Age
26
Kibundi wa getto

Kibundi wa getto

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
460 809 180
Amazon,ngwema... Habari za mjana vijana. My Dear... Never give in
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587