msaada program /software gani nzuri kutengeneza magazeti

Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 1,500
naombeni msaada, niliwai kutengeneza magazines ikawa nzuri tu nilitumia program ya adobe Indesign.

lakin sasa hiv nataka nitengeneze magazeti kama aya ya Nipashe, Majira, Kiu, etc.

Nauliza ni program nzuri ya kutumia kutengeneza pia nasikia kuna program nyingine unakuwa ushadesigniwa ni kuchagua tu aina unayotaka na kupachika picha na meneno.

Nitashukuru sana
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,432
Points
2,000
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,432 2,000
kwa uwelewa wangu ni Adobe Pagemaker
 

Forum statistics

Threads 1,324,625
Members 508,740
Posts 32,168,317
Top